Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

loptruong89

Nấm bình thường
mấy bạn toàn post hàng khủng làm mình thèm wá =P~ hôm nay mình cũng xin up vài món mình gom góp được giúp vui \:D/

Credits for Carter :D

2 phần Top Gun ( làm theo movie do Tom Cruise thủ vai chính )

Nấm Mario với Excitebike =D>

SNES Contra và Bắn bong bóng \m/

Super Contra Famicom $-) ( ruột thì đúng rồi mà cái vỏ lúc kiếm được đã mất tiêu rồi =(( )

Và cuối cùng là G6 flashcart for GBA, my pride :))

loptruong89

Nấm bình thường
hàng họ hơi bị te tua có gì thông cảm dùm :D
Àh mà ai có máy SNES NTSC dư hay ko xài thì để lại cho mình nhé, có băng mà ko có máy để chơi :))

Mario

Thành viên lâu năm
Mình mới săn dc vài cuốn băng GBA gốc rất đẹp. Đăng lên chia sẻ lại cho mấy người bạn của mình, như đã hứa ^_^

Cuốn này là của Vuabungbu. Có cún này là đủ bộ Mario Advance nhé em ^^

Hung311 có cún này là đủ bộ spin-off Pokemon GBA nha ông ^^

Và cúi cùng là Mario Kart GBA ^^

Mario

Thành viên lâu năm
Chiều nay mình mới kiếm thêm dc máy GENESIS và SEGA CD nữa ^^

Đây là máy đời đầu, dạng ổ đĩa thè lưỡi :))

Khác với đời thứ 2 là ổ đĩa há mỏ :))

Ở sự khác biệt khác máy đời đầu xếp chồng hàng dọc, máy đời thứ hai là xếp thành hàng ngang ^^

Mấy cái đĩa SEGA CD mới lượm chung vs máy đây ^^

Và 1 game top của GENESIS

Kết thúc cho bài post hôm nay là cún Game Boy bắn máy bay Nemesis

Aaron Carter

Nấm nhỏ
Vài đồ chơi mới cho bộ sưu tập ^^!

Chrono Trigger dân chơi game VN còn gọi là Quả Lắc Thời Gian...1 trong những game hay và hiếm nhất trên hệ máy SNES
Đây là 1 trong 3 game mà những nhà sưu tập đã bỏ ra tiền triệu để sỡ hữu đc nó

Demo va Trailer Game

Final Fantasy III đây là bản được đánh giá hay nhất trong các bản mà Square sản xuất cho Nintendo ^^! game này cũng rất hiếm

Illusion Of GAIA game này cũng đc đánh giá rất cao và cũng hiếm

Song Long Ếch Fullbox băng NES mới tinh

Ninja Rùa 2 bản này chắc thuở nhỏ ai cũng chơi 1 trong những bản hay nhất của Ninja rùa

Pokemon Movie Fullbox :x

Dòng máy game cầm tay đầu tiên của Nintendo Game And Watch ( game Mario Bros ) ra đời năm 1983 ->2013 đã đc 30 tuổi những vẫn còn xài tốt @@!

Final Fantasy V

Harvest Moon phần 2 trên GBC

Dragon Ball Z Legendary Super Warriors

Zelda Four Sword

Golden Sun 2

DR Mario

Double Dragon 1 và 2

Super Monkey Ball

nghoaiduc

Nấm nhỏ
bác này chụp hình background tạo cảm giác cho tôi như là ko phải của bác vậy. nhất là mấy ảnh chụp đầu tiên, cứ như thể là chụp của người khác. tôi nghĩ như thế, vì là tôi là dân chụp ảnh.

ps: hmoon và fantasy 5 hay nh mà jp bó tay @,@

Aaron Carter

Nấm nhỏ
bác này chụp hình background tạo cảm giác cho tôi như là ko phải của bác vậy. nhất là mấy ảnh chụp đầu tiên, cứ như thể là chụp của người khác. tôi nghĩ như thế, vì là tôi là dân chụp ảnh.

ps: hmoon và fantasy 5 hay nh mà jp bó tay @,@
tại chụp lâu rùi mấy cún snes mới chụp hùi nãy nên gom lại show 1 lần cho nhìu mọi người coi cho đã chứ vài cái lèo tèo xem hok phê ^^! với lại chụp bằng 2 đt khác nhau mà ^^!
Mình sưu tập nhìu nhưng chơi thì chẳng bao nhiu nên có JP hay thì vẫn gom . JP đa số tem đẹp hơn US

nghoaiduc

Nấm nhỏ
tại chụp lâu rùi mấy cún snes mới chụp hùi nãy nên gom lại show 1 lần cho nhìu mọi người coi cho đã chứ vài cái lèo tèo xem hok phê ^^! với lại chụp bằng 2 đt khác nhau mà ^^!
và điều khác. t nghĩ là mấy băng snes mà bác chụp, trên thật tế hiện nay ngay cả trên thế giới cũng đều hiếm, vì thế bác chụp 1 lúc 3 tấm như thể t ko có cảm giác thật, cứ như là ảo vậy.
tôi có tham gia 1 diễn đàn sưu tập điện thoại, những vấn đề mượn của người khác về chụp để show cũng là chuyện bt. nhưng sự việc nằm ở chỗ là cái gì thuộc về mình thì nó mới ý nghĩa, còn cái gì ko phải của mình thì cúi cùng là của ng khác thôi

Aaron Carter

Nấm nhỏ
và điều khác. t nghĩ là mấy băng snes mà bác chụp, trên thật tế hiện nay ngay cả trên thế giới cũng đều hiếm, vì thế bác chụp 1 lúc 3 tấm như thể t ko có cảm giác thật, cứ như là ảo vậy.
tôi có tham gia 1 diễn đàn sưu tập điện thoại, những vấn đề mượn của người khác về chụp để show cũng là chuyện bt. nhưng sự việc nằm ở chỗ là cái gì thuộc về mình thì nó mới ý nghĩa, còn cái gì ko phải của mình thì cúi cùng là của ng khác thôi
^^! của người ta thì mượn chụp làm gì bạn cũng chẳng vẻ vang gì cả . của mình thì mình mới chụp thui chứ mượn làm gì cho mệt @@! . tại vừa kiếm đc nên mình chụp lun buổi tối để thể hiện sự vui mừng khi kiếm đc đồ hiếm . mai chắc mình chụp lại buổi sáng edit cho đẹp :(

nghoaiduc

Nấm nhỏ
^^! của người ta thì mượn chụp làm gì bạn cũng chẳng vẻ vang gì cả . của mình thì mình mới chụp thui chứ mượn làm gì cho mệt @@! . tại vừa kiếm đc nên mình chụp lun buổi tối để thể hiện sự vui mừng khi kiếm đc đồ hiếm . mai chắc mình chụp lại buổi sáng edit cho đẹp :(
bây giờ bác có thể cho tôi chiêm ngưỡng 1 tấm tổng thể tất cả món trên ko?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN