Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Hum nay mùng 1 tết mấy người này lo đi chơi, còn mình thì ở nhà cho nên hok có ai chơi Wifi chung hết buồn :em17:
Thôi thì cũng HAPPY NEW YEAR mọi người ;))
Chúc mọi người... Sống lâu Trăm tuổi =))

Hép pi niu year mọi người!

Chúc mọi người sang năm mới làm ăn phát đạt, học hành tấn tới, sức khỏe dồi dào ( sống khỏe như trâu, sống dai như đỉa, sống lâu như rùa ), có nhiều tiền mừng tuổi. Chúc Forum ngày một phát triển, có thêm nhiều member tâm huyết cùng những bài viết tâm huyết :-*:-*:-*

Ai đi học thì bị ghi tên sổ đầu bài, ai đi làm bị trừ lương

P/s : Thanks tất cả mọi người chúc tết mỏi tay quá ;;) . Nhờ nhìn kỹ chỗ dưới câu chúc nha :))

Zephyr

Nấm bình thường
Hôm qua ở khi đi xem pháo hoa ở hồ trúc bạch thấy có người trông giông giống c.forrestwow , mới nhìn qua ảnh bác 1 lần trên Nvn nên ko chắc lắm :D

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Tết năm nay phải ăn bánh chưng kiểu này mới đúng nghĩa chứ. :myemo0134: (ko tìm được hình chất lượng cao =.=)

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Hum nay mới chơi đánh bài Sì Dzách với anh chị em họ hàng trong nhà, toàn đặt cược 1o ngàn 20 chục ngàn không :em33: (Vì nghèo không có tiền lẻ :Dry[1]: ) Chia bài ra toàn là SÌ DZÁCH :em17: Bởi vậy ngày hôm đó gom được hơn 300 ngàn rồi :spiteful[1]: Đáng nhẽ phải qua Macau đánh bài mới có nhiều tiền chứ, tự nhiên về Vn đánh tiền chẳng có bao nhiêu :em17:

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Chúc mừng năm mới các bạn :x.Hôm qua lấy nhầm cái phong bao bố mẹ gửi bà,bên trong có 2tr =)).Của mình có 1/4 chỗ đó =((.

espeon

V.I.P Member
^ Bao giờ bằng tuổi bà hẵng mong nhiều hơn =))

Nghịch paint vào 1h sáng mồng một, chúc mọi ng` năm mới vui vẻ ^_^

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Chà cậu vẽ khéo quá nhỉ :x Vẽ Paint mà đẹp vậy cũng ghê hen :> Như mình chỉ vẽ = tay mới đẹp, bữa nào vẽ 1 bức lên cho anh em 4rum coi :D

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Hí hí, xong 2 cái đề cương rồi, làm nốt 2 cái nữa là đời ta lên tiên 0:)

Năm nay thất thu, được có nửa chai =_=

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Ra tết mua cái ổ ghi DVD, ổ cứng chật ních rồi.

Mai lôi máy ra lau chùi vậy. Mấy ngày nghỉ bắt đầu thấy chán rồi...

Đố các cậu biết đây là con gì? =))

EvilBoys1996

Nấm bình thường
Chắc là ổ cứng rẻ hơn, hình như có 200k ->300k là có ổ 160GB rồi :| (dung lượng nhỏ hơn thì rẻ hơn)
mà ổ ghi thì cũng tầm 250k :|

---------- Post added at 09:58 PM ---------- Previous post was at 09:54 PM ----------

Heart Chocolate cho ngày Valentine =))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN