Thắc mắc chung liên quan đến phần cứng DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

vodoi_em

Nấm nhỏ
Bạn thổi vào lỗ bỏ thẻ thật mạnh, lấy giấy nhám chùi những đường màu vàng trên thẻ minisd rồi thử bỏ vào lại, mình bị cái này nhưng thử rút ra bỏ vào lại thì được
Nhưng ở trường hợp này thì format ko đc cho nên thẻ hỏng rồi em à:-@

espeon

V.I.P Member
Mình có ý kiến.
ppkhoa sinh 93 = es đúng không, thế thì gọi là ANH No1luv.
Còn Vodoi_ku sinh 94 mà toàn thấy xưng ANH với Khoa thế :-?

Ngày trước cũng có 1 lần thẻ của em bị thế này, thổi phì phèo một lúc là khỏi :|

vodoi_em

Nấm nhỏ
Mình có ý kiến.
ppkhoa sinh 93 = es đúng không, thế thì gọi là ANH No1luv.
Còn Vodoi_ku sinh 94 mà toàn thấy xưng ANH với Khoa thế :-?

Ngày trước cũng có 1 lần thẻ của em bị thế này, thổi phì phèo một lúc là khỏi :|
Vì nick này có 2 người xài:-*
Người đi off là thằng em tớ, còn người còn lại là tớ=))

Mình mới mua 1 cái R4 update III cắm cái thẻ 2gh và chơi đôi khi game bị đứng khởi động lại thì lại chơi được nhưng có game lại bị lỗi file save không biết là tại thẻ nhớ hay tại R4 nữa cho mình hỏi có yêu cầu nào về việc cop game phải chừa ra trong thẻ bao nhiêu Mb không? vì thằng bạn mình cũng xài R4 updateIII nhưng nó xài thẻ 4gh mà không hề thấy dừng hình tý nào

uầy! cái này mình mới mua hôm trước trên gamecentre làm sao biết được thật giả đây :( mà đằng nào thì cũng là đồ lậu bọn này còn bày đặt thật giả nữa chán quá đi.

Mình mới mua 1 cái R4 update III cắm cái thẻ 2gh và chơi đôi khi game bị đứng khởi động lại thì lại chơi được nhưng có game lại bị lỗi file save không biết là tại thẻ nhớ hay tại R4 nữa cho mình hỏi có yêu cầu nào về việc cop game phải chừa ra trong thẻ bao nhiêu Mb không? vì thằng bạn mình cũng xài R4 updateIII nhưng nó xài thẻ 4gh mà không hề thấy dừng hình tý nào
Filmware mới xem ! Good luck !^^

fly_us

Nấm bình thường
ko xem thông báo trên trang chủ của R4, xem tin của mấy trang bán hàng VN chi :)).. có ai bán hàng kêu mình bán hàng nhái đâu =))

Chịu khó coi cái link tui paste bên trên coi sau ngày 15/9/2008 coi có chuyện gì xảy ra :(

Có mỗi cái FW mà nó cho trong đĩa! chơi chỉ 1 số game bị thôi điển hình là phoenix wright điên hết cả người! chờ đến sau 15/9 vậy. Mà ai biết đâu là nó có hàng nhái của lậu cơ chứ, chắc ông chủ cũng chả biết. Cái này mua ở GC lên hỏi cái mua luôn chứ có xem web gì đâu. thôi kệ chơi game được là đc rồi. Có gì khi nào đi qua bên kia làm 1 con "xích lô" vậy

ai xài R4 update III ( clone của r4) như mình thì vô đây update nhé
clone mà hỗ trợ SDHC thì cũng đáng thử đấy hơn nữa bọn này còn làm FW riêng mình cop cái 1.18 của r4 kia không chạy được. Cái này FW của nó để là 3.02 (móa chắc tính nói tao 3 mày 1 đây)
http://r4dsl.net/index-en.asp

Chắc là như nhau thôi, hàng chưa dùng, bảo quản đóng hộp thì k có vấn đề gì cả. Ở đây cứ hàng mà tồn là nó giảm giá thôi, mặc dù chưa dùng, chất lượng chẳng kém hàng mới sản xuất

Mọi người cho mình hỏi cái này nhé , hiện giờ mình đang mún mua 1 bao đựng DS lite , mọi nguời có thể chi cho mình chỗ nào bán rẻ và đẹp ko ( tham quá :"> ) , mọi nguòi đừng chỉ lên Hot game nha , nhà mình xa đó lắm.
Nếu mua thì nên mua loại nào ?
À , mình mún nghe nhạc bằng con DS thì nên dùng loại tai nghe nào ? Mình thử cắm tai nghe mp3 bình thường vào nghe thì thấy bass rất yếu , chỉ giúp mình nha , peace....

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN