Thảo luận / Hỏi đáp Inazuma Eleven 2 : Blizzard / Firestorm

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cho hỏi trong competition route, hàng thứ 3, rika's mother ở đâu zậy ???
Cái đó thì bạn cứ đá với competition route ở alpine coach hết đi, mình bữa trước đag đá ở Alpine coach dc khoảng 3-4 trận, 4-5 trận gì đó, rồi Tsunami coach gọi tới cho alpine coach xong rồi bạn đi tới Sue's mom thì có competition route rồi

phong1995

Nấm nhỏ
Cái đó thì bạn cứ đá với competition route ở alpine coach hết đi, mình bữa trước đag đá ở Alpine coach dc khoảng 3-4 trận, 4-5 trận gì đó, rồi Tsunami coach gọi tới cho alpine coach xong rồi bạn đi tới Sue's mom thì có competition route rồi
Cái này mình cũng biết, nhưng mà sue's mom ở đâu zậy??? Kiếm hông ra

bạn đến osaka, vào city, đi lên map trên, vào quán okonomiyaki có cái biển màu đỏ, vào đó nói chuyện với bà tóc xanh chủ quán(sue's mom) là xong:myemo0123:

Có ai biết cách unlock đội này trong Inazuma Elevent 2 FireStorm không?

Mình tìm mãi mà không thấy đội cuối cùng có dấu ??? là đội gì? Có ai biết đó là đội gì và cách lấy không?

---------- Post added at 12:09 PM ---------- Previous post was at 11:51 AM ----------

Mình đã unlock đội Chaos và đánh với họ rồi nhưng vẫn còn dấu ??? ko biết là đội gì? Nhân tiện, ai biết cách recruit các thành viên của đội Chaos không??

ôi vãi:myemo0111::myemo0111:bạn tốn bao nhiêu thời gian vào cái này vậy:xm0001:lại còn full max ability nữa\m/\m/
tiện thể chỉ mình cách recruit 3 đứa Silvia, Celia và Nelly với, nhìn sướng cả mắt:yahoo[1]::yahoo[1]::yahoo[1]:

Nelly chơi ở bản Firestorm, tới towner ở tokyo, leo lên cái tháp thì gặp cô ta ở đó!

Thủ môn Silvia chơi ở bản Blizzard, đến nhà của Mark, trèo lên phòng Mark thì Silvia đứng ở đó!

Celia thì chơi ở bản Firestorm, đến Hokaido đá phần Competition của Alpne Manager Coach đạt rank S ở đường đi phía trên. Sau khi mở rương là có thể Scout cô ta!

Nelly chơi ở bản Firestorm, tới towner ở tokyo, leo lên cái tháp thì gặp cô ta ở đó!

Thủ môn Silvia chơi ở bản Blizzard, đến nhà của Mark, trèo lên phòng Mark thì Silvia đứng ở đó!

Celia thì chơi ở bản Firestorm, đến Hokaido đá phần Competition của Alpne Manager Coach đạt rank S ở đường đi phía trên. Sau khi mở rương là có thể Scout cô ta!
Ủa? Vậy tức là Silvia chỉ dc recruit trong bản Blizzard thôi hả bạn???

Đúng vậy! Một số char đặc biệt chỉ có ở bản Blizzard, và 1 số char đặc biệt khác chỉ có ở bản Firestorm. Điều đó có nghĩa, để có được đội hình "siêu khủng bố" như của tớ, cậu bắt buộc phải chơi song song 2 bản!

Đội Prominence làm sao để có? Đầu tiên tôi kết nối Secret, tới Royal ở Tokyo thì gặp Chaos ở đó, đánh với nó thế là xong! nhưng đâu có thấy Prominence nào đâu?Cậu lấy đội đó bằng cách nào?

---------- Post added at 06:50 PM ---------- Previous post was at 06:10 PM ----------

À thôi tớ tự trả lời luôn! Đội Prominence là phá tảng đá ở rừng Fuji! Tuy nhiên lúc chơi đoạn này, tớ lại chơi bản Blizzard (tớ chơi song song 2 bản) và do đó đội tớ unlock là Diamond Dust! Giờ tớ quay lại bản Firestorm thì ko thể gặp dc Prominence nữa! có nghĩa là tớ vĩnh viễn ko thể có được dội này rồi @@

Đội Prominence làm sao để có? Đầu tiên tôi kết nối Secret, tới Royal ở Tokyo thì gặp Chaos ở đó, đánh với nó thế là xong! nhưng đâu có thấy Prominence nào đâu?Cậu lấy đội đó bằng cách nào?

---------- Post added at 06:50 PM ---------- Previous post was at 06:10 PM ----------

À thôi tớ tự trả lời luôn! Đội Prominence là phá tảng đá ở rừng Fuji! Tuy nhiên lúc chơi đoạn này, tớ lại chơi bản Blizzard (tớ chơi song song 2 bản) và do đó đội tớ unlock là Diamond Dust! Giờ tớ quay lại bản Firestorm thì ko thể gặp dc Prominence nữa! có nghĩa là tớ vĩnh viễn ko thể có được dội này rồi @@
@@, sao kì vậy??? cho mình xin yahoo cho dễ:rolleyes[1]:

Đúng vậy! Một số char đặc biệt chỉ có ở bản Blizzard, và 1 số char đặc biệt khác chỉ có ở bản Firestorm. Điều đó có nghĩa, để có được đội hình "siêu khủng bố" như của tớ, cậu bắt buộc phải chơi song song 2 bản!
Mình biết mà, như ở bản firestorm thì chỉ lấy dc Canon Evans, còn ở bản blizzard thì lấy dc Masato Goenji hay sao ấy.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN