Thông tin tổng hợp về 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
Avenging Spirit và Fortified Zone sẽ đc tải về thông qua E-shop

Avenging Spirit là game mà bạn sẽ đóng vai 1 con ma và giải cứu bạn gái. Game dạng đi cảnh, đánh nhau với robot,...đủ thứ

Fortified Zone là game mà bạn đóng vai lính đánh thuê và xâm nhập vào căn cứ địch. Camera góc nhìn từ trên xuống, bắn xả láng vào xe tăng và lính địch.

Chưa biết giá cả là bao nhiêu...

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
Đồ chơi mới cho 3DS

Power Plus của Hyberkin: theo quảng cáo thì nó sẽ khác với Nyko và ko phải tháo pin của 3DS ra, bạn chỉ cần cài 3DS vào là sử dụng đc. Giá bán 19.99, ra mắt vào mùa hè này

Tác dụng: double pin

cái này giống kiểu sạc tay nhỉ, hình như là nó chứa điện trong nó, giống như một nguồn "dự trữ" vậy

kelvin8652200

Pen Warrior
heheheh, đẹp, nhưng hình như có cục j lồi ra fia sau đó nhỉ??? nhưng mình nghĩ mình vẫn prefer cai nyko hơn, thời lượng pin như nhau, cost y chang nhau,mah xài nyko kg chai pin gốc,mốt cái nyko chai rồi,lấy pin gốc lắp vô chơi tip, còn cái này, vẫn hại pin gốc như thường (manual cua nin nói pin gốc charge dc 500 lần là bắt đầu chai:sorry[1]:)

kelvin8652200

Pen Warrior
^^ mình mua nyko luôn rồi, ah,cho mình hỏi, hồi đó co nghe rumor là snes,gb,gbc game đều sẽ hiển thị 3d dc đúng kg,chỉ co ds game là chế độ 3d sẽ auto-off thôi đúng kg.^^

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Ôi, lại chờ :huh[1]:

Anyway, mình hông bít cái Wii point như thế nào, so với card thì cái nào tốt hơn nhỉ??? Mình nghĩ card cũng tốt, nhưng không bít có bán ở VN không đây. Nếu không có chắc sẽ phát sinh nhiều hình thức kinh doanh card này cho xem :rolleyes[1]:

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Ôi, lại chờ :huh[1]:

Anyway, mình hông bít cái Wii point như thế nào, so với card thì cái nào tốt hơn nhỉ??? Mình nghĩ card cũng tốt, nhưng không bít có bán ở VN không đây. Nếu không có chắc sẽ phát sinh nhiều hình thức kinh doanh card này cho xem :rolleyes[1]:

em sẽ kinh doanh cái này :D Nhưng mà theo giá chính hãng + tiền công và chi phí linh tinh quy ra card chứ ko chơi đồ hack. Rút kinh nghiệm từ DSi Point, hack xong chỉ xài dc 1 lần, log online là nó xóa lun mấy cái đã down => tiền mất tật mang mà chơi hông dc bền

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN