Tư vấn chọn game / Thắc mắc thảo luận chung về game DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn thấy ALTWFC server như thế nào

• Tốt,chơi tạm được

Bình chọn: 0 0.0%
  • Không muốn chơi

Bình chọn: 0 0.0%

• Số thành viên bình chọn
    0

Hipi01

Nấm bình thường
eachgame chỉ bán hàng fake của hãng thứ 3 thôi , tớ cũng có 1 cái Ninja Gaiden rơi 1 cái chẻ làm 2 luôn :))

hì hì nếu đc thì kiếm cái FC mà chơi bạn ah, còn băng game gốc thì nên lựa chọn kĩ trc khi mua nên mua những tựa game đc nhiều đánh giá cao và nhưng tựa game phù hợp với sở thích của bạn, còn mình khuyên bạn nên mua ở các trang uy tín playasia, ebay or amazon chẳng hạn :rolleyes[1]::rolleyes[1]:

Thank các bạn :) tình hình là mình đã order 1e acekart, đang trên đường ship nhưg ko biết hải quan Pháp nó có cho qua ko vì acekart nằm trong red list của Pháp. Thôi thì hy vọng vậy.... còn về băng Pokémon thì do mình mê và thix sưu tầm nên cũng muốn được sở hữu vài băng gốc. Nhưg đúng là như các bạn nói giá cả cũng khá đắt, băng EU ở Pháp cũng đã mắc rồi nhưg mình ko biết có bị lock region ko, ra chổ bán hỏi thì tụi nó cũng ko chắc và cũng ko cho thử :( thôi thì chờ cái flashkart vậy. Nếu có dịp về VN chơi mình đi lùng thử băng gốc ^^

em dang choi dragon ball origin 2 toi episode 2-4 co con quai vat mau hong hong khong biet tieu diet lam sao mong may anh/ chi choi qua roi giup em

1.Cần Mua Băng Samurai Warriors Chronicle củ mấy ngày nay buồn tay quá game của DS thì xuống xác hết rồi h kiếm game chặt chém chơi cho đở buồn
2.Cái Samurai Warriors Chronicle là mình chơi từ đầu tới cuối có 2 nhân vật hay được chọn tất cả nhân vật giống Sengoku Basara trên ps3 vậy ????
yahoo của mình:D3pz4jn0@yahoo.com

Trò chơi Tổng quan Có được chỗ ngồi của thợ lặn cho một số hành động đua xe kart lập dị, hoang dã và wonderous DreamWorks nhân vật hoạt hình yêu thích của bạn đã gặp nhau lần đầu tiên!
Các tính năng :
• Tất cả các yêu thích của DreamWorks nhân vật của bạn trong một trò chơi!
• Race âm điên từ các địa điểm cổ điển phim DreamWorks
• Thực hiện các pha nguy hiểm điên, nhảy và thủ thuật!
• Thu thập sức mạnh tuyệt vời-up và chụp cờ ca rô!

Như tiêu đề!:rolleyes[1]:
Nhớ post luôn game đang chơi nhé :bleh[1]:
Sắp tới mình sẽ chơi thử dragon ball kai và mario kart :myemo0111:
FC: 1762-3391-0254

3ds giá game còn đắt tầm 1t nên chưa thật phổ biến ở vn :sorry[1]:
game ps vita có thể download với giá rẻ hơn 400-500k nên theo đó có phần ưu thế hơn 3ds ở thời điểm hiện tại dù đầu game chưa nhiều.(tính riêng ở vn thôi nhé)
mình hiện tại cũng có máy 3ds rồi nhưng với cái giá 1t thì tạm thời chưa thể chơi được nhiều game nếu như không trao đổi.:rolleyes[1]:

Ae tư vấn dùm em game nào mà cày kéo kiểu diablo or dungeon hunter ý , em khoái mấy trò đó . Game Eng nhé . Và 1 số game hay cho con gái chơi

DraconKing

Nấm nhỏ
cày kéo: Summon Night: Twin Ages, Final Fantasy Crystal Chronicles Rings Of Fate
Game cho con gái: Harvest Moon, Cooking Mama, Animal Crossing,...

Chon em xin vài thể loại TD hay hay Kiểu như pvz ý hay giống green trong war3 cũng được . Mà cho em xin link dow của mấy trò ở trên + với link của Mario Bros , Kart , Yoshi island , Metroid , GTA CHINATOWN ,

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Có cái tên vài chữ cái cũng không ghi cho rõ ra được à, có phải ai cũng đọc được mấy cậu đang viết tắt cái quái gì đâu :em14:
Mọi ng` ai nói mình biết mấy game loại đi cảnh như KH á, mình khoái mấy game đó lắm mà ko bik cái nào hết :P:P:P
Avalon Code
Blue Dragon: Awakened Shadow
Children of Mana
Final Fantasy Crystal Chronicles: Ring of Fates
Kingdom Hearts 358/2 Days
Kingdom Hearts Re:coded
Lunar Knights: Vampire Hunters
Lufia: Curse of the Sinistrals
Phantasy Star 0
Solatorobo: Red the Hunter
Soma Bringer
Tales of Innocence
The World Ends With You
Chon em xin vài thể loại TD hay hay Kiểu như pvz ý hay giống green trong war3 cũng được . Mà cho em xin link dow của mấy trò ở trên + với link của Mario Bros , Kart , Yoshi island , Metroid , GTA CHINATOWN ,
Lock's Quest
Ninja Town
Warcraft : tower defense(cái này là homebrew, http://ndswtd.wordpress.com/download/)

Mục lục các games đã post [ Updating 17/03/2012 ]

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN