Tư vấn tâm lý {Miễn phí nha}

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
cop những game như Club House Games hay Cooking mama vào máy rồi đem đến lớp cho các bạn cùng chơi, mấy cái trò này thì cho bọn nó phá tùy ý
Hay nhỉ, trường tớ theo tầm nhìn hạn hẹp thì cũng chỉ mình tớ có DS, nhưng lần đầu mang đến lớp không bị tình trạng xúm đên đỏ lại như vậy.

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Chời chỗ cậu học ghê nha , lớp tớ có vào bạn nam bu thôi còn tớ toàn cho bạn gái ngồi cạch mượn mỗi tiết trống để 2 đứa cùng chơi Cooking mama 2 :)) =))

Bọn nó nhỏ mọn nhỉ,thoi thì cop mấy trò hay gạ bọn con gái chơi trước rồi đến mấy thằng khác:D
tiện thể chú em có 3 cái thẻ 2gb cơ à bán cho anh 1 cái nhé, anh đang cần nâng cấp thẻ nhớ:):D

Ngày xưa em ở cấp 2 có cái GameBoy Advance SP màu đen, mang đến lớp chúng nó cũng xúm vào, nhưng không cho mượn thì thôi vui vẻ như thường chứ chẳng đứa nào giận dỗi gì cả.
Còn lên cấp 3 có DS Lite đen rồi thì chẳng dám mang lên lớp, vì sợ nhà trường tịch thu :D (mấy ông thầy khoái chơi Cooking Mama không trả lại thì chết :)) )

Mình rất mèo, nhất là con mèo Chii ~giống nick của mình, nhưng mẹ mình rất ghét động vật, hông biết giờ làm sao để dụ dỗ mẹ cho mình nuôi mèo trong nhà đây, các bạn có thể tư vấn giúp mình nha :) :) :D >___________)

Nobita!

gặp nguadien nếu được :))

2 cụ đã ghét mèo thì khó mà thay đổi lắm, vì cơ hội cho con mèo thể hiện khá là ít :(, mèo lại ít tài nhiều tật. Thử đổi sang nuôi chó coi sao, chó cũng đáng yêu như mèo vậy. Cũng may 2 cụ nhà tớ cũng thích mèo nên giờ nhà đang có 9 con mèo, đi đến tầng nào cũng thấy mèo với mèo :eek:

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
gặp nguadien nếu được :))

2 cụ đã ghét mèo thì khó mà thay đổi lắm, vì cơ hội cho con mèo thể hiện khá là ít :(, mèo lại ít tài nhiều tật. Thử đổi sang nuôi chó coi sao, chó cũng đáng yêu như mèo vậy. Cũng may 2 cụ nhà tớ cũng thích mèo nên giờ nhà đang có 9 con mèo, đi đến tầng nào cũng thấy mèo với mèo :eek:
=)) =)) , mẹ bạn ý ghét animal mà anh.. cóa phải chỉ ghép mèo đâu.. nhà em bị dị ứng với lông mèo.. hắt hơi sổ mũi wanh năm.. hùi đó em cóa đc nui đâu.. em mua roài nuôi lén sau nhà.. về sau parent bít nhg cũng hok cóa bắt bỏ nó đi.. cho nuôi nhg ko cho vào nhà cho quanh quẩn ở bếp với phòng của em thui :myemo0107:

làm ơn giúp với ! em đang cần gỡ rúi ...

trong lớp em có quen một đứa kon trai ! nó ghét em lắm ! nó hay trọc em ! nó quậy em đủ điều ! nó làm cho em tức = mọi cách có thể ? hỏi mọi ng`` ! em fải làm sao ? nó tên bảo ( hok ám chỉ ạt min ) ! :em44:

Nếu em là girl thì nó có ý với em;))
nếu em là boy thì nó muốn em làm em trai của nó.
4 girl:khóc cho nó sợ.
4 boy:xách dép phang zo mặt nó.

Likan

Super Baby Mario
Thành viên BQT
@subj: ngừ ta có câu này: càng chọc càng trêu càng mến càng thương á. Tình cảm giữa nam nữ thì bạn tự hiểu lấy. Còn trường hợp bạn là boy thì phải chia thành 2 trường hợp:
- Người đó có cảm tình với bạn, ở đây hiểu theo nghĩa là: "có đứa chọc ghẹo cũng vui phết"
- Người đó có tình cảm với bạn, ở đây hiểu theo nghĩa là: "ước gì đây là người được mình yêu mến"

:D tự hiểu lấy!!! ^ ^" còn phức tạp dài lắm... viết hok hết

hieu

Nấm nhỏ
trong lớp em có quen một đứa kon trai ! nó ghét em lắm ! nó hay trọc em ! nó quậy em đủ điều ! nó làm cho em tức = mọi cách có thể ? hỏi mọi ng`` ! em fải làm sao ? nó tên bảo ( hok ám chỉ ạt min ) ! :em44:
Chỉ có 2 trường hợp sau đây:
1. nếu bạn là girl thì nó đã thương bạn rồi đóa ( Cung hỉ Cung hỉ) :x
2. Nếu bạn là boy thì nó ghét bạn thật sự :em27: . Không thì ;)) Nó là Gay :-&

Nobita!

2 trường hợp:

Nếu em là girl: pm tên, địa chỉ nó cho anh b-).
Nếu em là boy: nhớ subvip là girl thì phải :-?.

Đùa thôi, hồi còn bé anh cũng hay trêu nhiều bạn gái như thế lắm, lí do thì dĩ nhiên là mình có cảm tình với mấy bạn đó :">. Nhưng "cảm tình" ở đây nên hiểu theo nghĩa rộng, đó thường là cảm giác dễ kết bạn, chia sẻ niềm vui (bao gồm cả việc trêu đùa) của người đó với em nhiều hơn với những người khác. Chẳng thích thú gì khi cốc đầu hay giấu sách vở của 1 nhỏ bạn mà hậu quả là bị độp lại, mắng như tát nước hay những thứ đại loại thế cả đúng không? Nó làm vậy với em chứng tỏ nó nghĩ em dễ kết bạn thôi, đừng khắt khe quá :)). Cho nó nhiều cơ hội vào, bớt khó chịu với những trò nghịch của nó đi và hãy nghĩ sự thật là nó muốn vui vẻ với em thôi ^^.

2 trường hợp:

Nếu em là girl: pm tên, địa chỉ nó cho anh b-).
Nếu em là boy: nhớ subvip là girl thì phải :-?.

Đùa thôi, hồi còn bé anh cũng hay trêu nhiều bạn gái như thế lắm, lí do thì dĩ nhiên là mình có cảm tình với mấy bạn đó :">. Nhưng "cảm tình" ở đây nên hiểu theo nghĩa rộng, đó thường là cảm giác dễ kết bạn, chia sẻ niềm vui (bao gồm cả việc trêu đùa) của người đó với em nhiều hơn với những người khác. Chẳng thích thú gì khi cốc đầu hay giấu sách vở của 1 nhỏ bạn mà hậu quả là bị độp lại, mắng như tát nước hay những thứ đại loại thế cả đúng không? Nó làm vậy với em chứng tỏ nó nghĩ em dễ kết bạn thôi, đừng khắt khe quá :)). Cho nó nhiều cơ hội vào, bớt khó chịu với những trò nghịch của nó đi và hãy nghĩ sự thật là nó muốn vui vẻ với em thôi ^^.
Bác Nô mặt như VA thế trêu gái nhiều là phải rồi :P
Em có trêu nhưng mà trêu ai cũng vui vẻ:D

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Chỉ là nó đi hơi xa so với mục đích của nó thui :D. Nó ko có ý xấu đâu, anh đoán nó hết cách trêu nên mới nghĩ tới mấy trò đó , tốt nhất em nên tỏ thái độ ko thì méch cô cho nóa sợ :)).

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN