Xem truyện trên DS với ComicBook 3.0

Cửa hàng game Nintendo nShop

Wolverine

Nấm nhỏ
bản 3.0 này sao vào chế độ xem có cái hình máy DS là ảnh ở màn hình trên méo xẹo, chả nhìn ra ảnh luôn. Bản trước đâu có bị thể?

mấy bạn download manga ở đâu vậy? chỉ mình với .
Mình cần bản tiếng việt của các manga này: dragonball , one piece , ruroni kenshin , dragon quest ,

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Ko mún khai mộ đâu nhg mà bức xúc cái ct khốn nạn này quá, muốn đọc có vài chap naruto mà ngâm cái này cả buổi chiều mới sài đc, mún dùng thì copy file chạy vào thư mục cbds ( đó là cái thư mục có chứ 1 thư mục con tên là themes - có thể download ở đây ) xong cho ra ngoài cùng thẻ nhớ ( bắt buộc là cái chắc :| ). Hết

ai chỉ mình cách convert nha , mình ko bít làm ! Mình tải dc 1 chương trình cmicbook 3.0 rồi và 1 Folder tên " PictoDS_win32_2.1.0 " !

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Tớ chỉ luôn nè sau khi download về giải nén ra chạy file pictods.exe nó sẽ báo thế này nếu máy tính của bạn ko cài Java 2.0

Java hasn't been found on your computer. Do you want to download ?

Bạn chọn Yes sau đó có 1 trang download Java, download về và cài đặt. Xong thì nó hiện ra bảng convert rất đơn giản.

Tớ chỉ luôn nè sau khi download về giải nén ra chạy file pictods.exe nó sẽ báo thế này nếu máy tính của bạn ko cài Java 2.0

Java hasn't been found on your computer. Do you want to download ?

Bạn chọn Yes sau đó có 1 trang download Java, download về và cài đặt. Xong thì nó hiện ra bảng convert rất đơn giản.
cho mình hỏi một vấn đề nữa : " sao cậu tốt bụng vậy :clap2[1]: ? ".Thanks một người nhiệt tình : Ashey Tisade ! :clap2[1]:

mình muốn xem ảnh bt thì làm thế nào mới xem đc. hả bạn ơi? có cần convert ảnh ra ko??? hay la copy vào đâu mới xem đc.??? chỉ giúp mình với

mình dow chương trình chạy ve giả nén ra thư mục gốc của thẻ DS nhưng khi vào DS thì màn hình đen xì rùi hiện lên mấy chữ Warrning giif đó , hình như dich ra là '' chú ý ko có theme'' như vậy là sao hả các bạn ?

Hix có ai trả lời giúp em là bị sao ko vậy?? dowload CBDS V3.0 về rùi giả nén ,cop vào thư mục gốc DS bật DS lên vào thì chỉ thấy mấy o vuông , màn hình đen xì là sao?? clik vào cái ô vuông đó nó hiện lên chữ:Fat Error DLDI pach may be necessary Warrning no.CBDS file fould in"cbds" directory

Thẻ TTDS không dùng được phần mềm này à mọi người? Sao mình làm đúng như hướng dẫn, tạo được file cbds, copy vào thẻ rồi.
Khi chạy ComicBook thì vào được chương trình. Nhưng không load được theme, không nhìn thấy file cbds đâu cả. Có cần phải sửa dldi không, mình cũng không hiểu cái này lắm

Ai giúp em với, em dowload CBDS V3.0 về rùi giải nén ,copy vào thư mục gốc DS bật DS lên vào thì chỉ thấy mấy ô vuông , màn hình đen xì là sao?? click vào cái ô vuông đó nó hiện lên chữ:Fat Error DLDI pach may be necessary Warrning no.CBDS file fould in"cbds" directory

Ai giúp em với, em dowload CBDS V3.0 về rùi giải nén ,copy vào thư mục gốc DS bật DS lên vào thì chỉ thấy mấy ô vuông , màn hình đen xì là sao?? click vào cái ô vuông đó nó hiện lên chữ:Fat Error DLDI pach may be necessary Warrning no.CBDS file fould in"cbds" directory
Mod đâu rồi, giúp mình với, trường hợp của mình cũng giống bạn này nè

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN