Xem truyện trên DS với ComicBook 3.0

Cửa hàng game Nintendo nShop

honquoc

Thành viên lâu năm
cám ơn nhé ...oh coi đã thật ,,thấy CT này lâu rồi ko có xài giờ c6a2n xài đã thật truyện convert gõ cực xem phê lun ...........chắc phải ngồi convert cho anh em nào làm biếng mời đc đang đọc bộ bakuman hay cực

Ý mình muốn hỏi là down truyện bình thường ở đâu về để convert mà. Chứ mình có hỏi down truyện đã convert ở đâu đâu :|

cái đấy mình biết, mình muốn hỏi cách để down truyện về cơ, mình chỉ đọc online được thôi không thấy nút down ở đâu hêt. Thanks

hangrant

Nấm nhỏ
Đầu tiên chọn truyện muốn đọc, sau đó lên bakamangaupdate search tìm trang chủ nhóm dịch truyện đó hoặc xem trong credit trên onemanga rồi vào mấy trang đó lấy link down.

Chủ yếu là eng, muốn vn thì lên vnsharing, truongton hay vechai mà tìm.

Khuyến khích coi eng, phần lớn vn dịch lại từ eng nên eng sát nghĩa hơn. Đương nhiên vốn tiếng anh khá chút. Thú thật coi eng thú hơn coi vn đấy, xem được jp càng hay.

máy tính sao vô phần convert không được nó báo là thiếu file :" could not find the main class: org.pictures.ui.PitohUI .program will exit "
h có truyện mà không convert dc tức thiệt

lạ nhỉ xài r4i sdhc thì dùng cái này đọc truyện bình thường nhưng acekard 2i thì ko xem dc . vào chương trình thì tối thui màn hình :sorry[1]:

zlinkz

Nấm nhỏ
khi download về . giải nén rồi copy hết vào thẻ nhớ .. lúc bật máy lên vào trong thì không hiện giao diện . bị sao vậy , mong được giải đáp

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN