Các homebrew của Moonlight [Moonshell 2.10]

Cửa hàng game Nintendo nShop

Em mới mua thẻ nhớ micro sd mới nhưng khi cài moonshell vào thì khi bật máy lên màn hình cứ hiện chữ loading hoài mặc dù đã cài lại.Bác nào biết cách khắc phục chỉ dùm mình

sonchuaquy

Nấm nhỏ
Em mới mua thẻ nhớ micro sd mới nhưng khi cài moonshell vào thì khi bật máy lên màn hình cứ hiện chữ loading hoài mặc dù đã cài lại.Bác nào biết cách khắc phục chỉ dùm mình
cái này nhiều lí do lắm, có thể bạn copy thiếu file, format thẻ nhớ làm lại nè:
copy file "Moonshell" trực tiếp vào thẻ nhớ
cái file "_DS_MSHL.NDS" cũng copy trực tiếp vào thẻ nhớ, hồi đầu ko cop cái này ra ngoài nên cũng bị loading... cái file "_DS_MSHL.NDS" này như là 1 ROM game để máy nó vào thôi mà, ko có thì load kiểu gì đây:em27:

cái R4 Ultra SDHC R4 Revolution For DS DSL thì 9.95 USD còn cái R4 Ultra SDHC /w Kingston 4GB Micro SDHC thì là 21.95 USD mình chỉ biết giá nước ngoài thôi.

ratmoonser

Thành viên lâu năm
cho em hỏi hồi sài cái 1.71 thì nghe nhạc để nguyên 1 chút 2 màn hình tự tắt đi. H làm sao để nó tắt đi thế mấy anh nó chỉ tat màn hình dưới còn trên thì còn tốn pin qua' ^^ thanks mấy a chỉ e. Với lại thay skin như thế nào hả mấy anh???

lucasDS

Nấm nhỏ
cho em hỏi chương trình nào xem ảnh trên DS là tốt nhất ?
ImageViewer :em11: ,chỉ để xem ảnh thì khoái dùng cái đó nhất

xem cái firm của mình là version mấy thì xem ở đâu ? Mà cho mình hỏi, mình dùng acekard2 cho NDSi thì xài moonshell phiên bản nào ?
ngay ngoài màn hình chính có hiện version của firm mà

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN