Các thắc mắc chung về Flashcard

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nên mua cái nào thì hợp lý nhỉ ?

• Acekard2i

Bình chọn: 4 57.1%
  • Cyclo DS

Bình chọn: 3 42.9%

• Số thành viên bình chọn
    7
  • Poll closed .

pokemon gà

Nấm nhỏ
xin firmware R4 original Kernel 1.18

do vô tình format cái thẻ nên mọi thứ mất sạch:sorry[1]: giờ kiếm ko ra link down firmware mong mọi người giúp đỡ cho.:sorry[1]: bản english nha...

nintendo ds

Nấm bình thường
Dùng bình thường mà bạn :| Cứ cóp cái folder _rpg với cai _DS_MENU.dat vào ngoài thẻ nhớ là ok :good[1]: Không cần firmware gốc đâu :D

Bác nào có TTMenu mới nhất dành cho r4i sdhc chơi được pokemon Blaze black không

Như tiêu đề bác nào có bản TTMenu dành cho r4i-sdhc mà chơi đc pokemon Blaze black thì cho mình xin cái link,tks nhìu

---------- Post added at 06:58 PM ---------- Previous post was at 06:57 PM ----------

bác nào có cứ send qua yh : cungvichungheo_nenanhmatem_nt@yahoo.com

NineOneOne911

Nấm nhỏ
ko hiểu tại sao load game pokemon ruby/sapphie/emerald trên supercard DS2 thì cứ bị đơ màn hình ko vào game đc. chẳng lẽ bị hư rom ai biết cách khắc phục chỉ mình với :sorry[1]::sorry[1]::sorry[1]:

Về fimware cho R4iLL.

Em có 1 thẻ R4iLL mua từ 1,5 năm trước,bây giờ đã cũ nên không chơi được game mới,chẳng hạn như Pokemon Black.Em lên mạng tìm hiểu và thấy có phần mềm Fimware như Wood R4 cho thẻ R4 cũ chơi được những game mới.Em tải về làm theo hướng dẫn cũng không được là giải nén ra rồi lấy file RPG_ copy vào thẻ nhớ nhưng không được,rồi em cho DATA.gì đó luôn mà vẫn không được.Em cũng đã cài đặt bên R4i cũng không được.Vậy các anh,chị,em có gì thì chỉ em với.Nếu được thì em sẽ thanks 3 lần bằng acc của em,em em và anh em.

Mario

Thành viên lâu năm
bạn cho mình xem tấm hình fc của bạn ? gì chứ ko chơi dc pokemon thì mario sẽ giúp hết mình vì đơn giản mình cũng là trainer. nên hỉu cảm giác của bạn
bạn sẽ được reply và chơi dc sớm nhất khi mình nhìn thấy dc hình FC R4iLL của bạn :shake:

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
bạn nào còn giữ fw của R4III upgrade revolution không cho mình xin đi, trang web r4iiinew.com nó bị sập rồi, giờ mình vào trang đó không đc nữa...

Mình vừa mua cái flashcard R4i wifi ,cài fw 1.57b của r4 vào ,khi chọn icon của flashcard nó hiện ra màn hình trắng với chữ ERROR .Có cách nào hết lỗi nay không mọi người???Máy mình fw 1.4.3u .

e có cái sc lite nhưng lúc ấn real time save trong game thì nó có hiện yes or no . Ấn yes thì nó hiện please wait rồi đơ luôn . không save đc vậy là bị làm sao vậy mọi người ??

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Nhiều nguyên nhân bạn, có thể là thẻ lỗi, cắm không chắc, máy bị cái wtf gì gì đó...

Hoặc cũng có thể do game, bạn thử game khác chưa?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN