Cảm xúc về Nintendo Vietnam

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cảm nghĩ về N - Club !

• Diễn đàn này rất tuyệt vời, 10/10

Bình chọn: 101 62.7%
  • Diễn đàn khá 8/10

Bình chọn: 42 26.1%
  • Diễn đàn tạm tạm 6/10

Bình chọn: 7 4.3%
  • Diễn đàn trung bình 5/10

Bình chọn: 6 3.7%
  • Diễn đàn này tệ 3/10

Bình chọn: 2 1.2%
  • Diễn đàn nhảm nhí 1/10

Bình chọn: 3 1.9%

• Số thành viên bình chọn
    161
mình chỉ vote 8/10 thui,đó là cú vote thực sự của mình nhưng ngày nào ko vô là thấy nhớ nhớ ehhe.Cho mình có ý kiến nha hình như 1 vài bài chưa chuẩn bị kĩ lắm nên việt lập ra "N-writer" của Bảo là okie lắm,sẽ có sự khắc khe trong việc chọn lọc bài viết để diễn đàn mình ngày 1 Pro hơn(,xin bật mí là từ đó đến giờ mình chưa hề vào bất kì diễn đàn nào mà mình để lại"dấu chân" cả eheh ghê ghê,có thể nói NVN là diễn đàn đầu tiên mà "dấu chân" của mình đi muốn nát cái diễn đàn luôn eheh chứng tỏ NVN có 1 sức hút mãnh liệt thực sự,đối với những ai yêu mến Nintendo) CHÚC NINTENDOVN SẼ NGÀY MỘT LỚN MẠNH...FLY TO THE SKY..FAR..FARAWAY!
HÊ HÊ ANH EM MÌNH HỢP GU NHAU ĐẤY,TUI THẤY CÁI DIỄN ĐÀN NÀY NÓ HÚT CÒN MẠNH HƠN CẢ MẤY CÁI ENTERTAINMENT,NGÀY NÀO KHÔNG VÀO LÀ LẠI NGỨA NGÁY :em16:

Vote cho dòng đầu.Động viên BQT và các mem ^_^.
1 ngày em lên 4rum cũng nhìu.Đa phần vì lí do khách quan:GVN chậm quá,gamethu update hơi chậm.......nên lên NVN nhìu hơn(tốc độ nhanh ^_^).Cũng vì do iu Nintendo,gặp nhìu mem cùng chí hướng
Nhược điểm:Các mem post bài trâu wá,10 ngày ôn thi không lên mà đọc ko xuể^_^

Vote cho dòng đầu.Động viên BQT và các mem ^_^.
1 ngày em lên 4rum cũng nhìu.Đa phần vì lí do khách quan:GVN chậm quá,gamethu update hơi chậm.......nên lên NVN nhìu hơn(tốc độ nhanh ^_^).Cũng vì do iu Nintendo,gặp nhìu mem cùng chí hướng
Nhược điểm:Các mem post bài trâu wá,10 ngày ôn thi không lên mà đọc ko xuể^_^
4rum chúng ta có 1 nhược nhưng cũng là ưu điểm lớn: còn khá trẻ nên ít mem.
Chính vì thế nên số lượng cũng như chất lượng pài post đều là tâm huyết của từng mem một:em05: , nhưng số lượng mem đang ngày càng tăng lên nên những mem cũ lại phải níu kéo lại để kiếm new babies ( special in gỉl mem:myemo0137: ) => ko có trường hợp bị mất mem =)) . nói túm lại, hãy cùng cụng 1 ly:Drinks[1]: đánh dấu cho sự thành công và phát triển của NVN :Drinks[1]:

tui thấy forum này chì tạm thôi vì mới thành lập cách đây ko lâu
theo tui thì forum nên có bài viết đánh giá về game trên các hệ máy của nin10do

Unicorn9x

Nấm nhỏ
mong là 4rum có nhìu mem hơn! nhất là girl !! mong là thời gian nữa sẽ vote dc điểm cao nhất!! còn bi giờ thì 8/10 thui!!

Cảm nghĩ của bạn về Nintendo (cả hệ máy lẫn forum)

Đa số các bạn ở đây đều là Member khá lâu của Nintendo và đã từng chơi nhìu hệ máy của Nintendo như:GBC(Gameboy Color),GBA(Gameboy Advence),GBA SP(Gameboy Advence Super Power-theo mình hỉu là như dzậy),N64,NES,SNES,Nintendo DS,Nintendo Wii,GBM(Gameboy Micro),cũng như là các bạn chưa từng chơi wa các hệ máy của Nintendo và mới chập chững vào forum này.Vậy các bạn hãy vào đây để chia sẽ cảm nghĩ của mình với các Member khác để là cho forum thêm phong phú hơn,nhìu Member hơn,...:laugh[1]:
Đây là cảm nghĩ của mình:
Mình thấy forum này là forum hay nhất từ trước đến nay mình từng tham gia.Ở đây mình có thể bàn luận về phục trang,cách giữ gìn sức khỏe,thảo luận về các game mới cho máy của mình(GBA SP)cũng như thư giãn và đọc truyện cười trên box Thư Giãn.Chuyên mục mình thix nhất và luôn đồng hành là chuyên mục Pokemon,vì đây là trò chơi mình thix chơi nhất.Trong chuyên mục này,mình có thể học hỏi,trao đổi hỉu bít của mình với những Member kì kựu khác như:Kawaii,dhavirus(người đã chỉ mình gần suốt hành trình trong pokemon Gold),nguyenkivien,kanashi,......
Mình rất thix forum này và ngày nào mình cũng ráng online cho bằng đc,ráng post bài thật nhìu để:
1.Lên chức
2.Ko làm cho forum tẻ nhạt
FORUM NINTENDO VN I LIKE YOU FORERVER:laugh[1]: :yahoo[1]: :yahoo[1]: :yahoo[1]:

Kawaii

Super Princess Peach
Có phước cùng hưởng $ Có họa cùng chia %

Gần đây mình có thấy hiện tượng các trang web khác (ko tiện nêu website) có những hành vi ko đẹp đối với N-Club chúng ta...

Họ lôi kéo , phá hoại ngầm N-Club , những trụ cột của chúng ta đã dần ra đi , những đồng đội mà kawaii yêu quí.

Mình post bài này ko phải là có ý ko muốn các bạn sang forum khác đâu nha.

Từ câu nói kinh điển của Nobita (mặc dù hắn ta chôm của WTO)
"Nintendovn chúng ta hòa nhập chứ ko hòa tan..."
Như mình nè vẫn đăng ký thành viên với các web bạn và giao lưu bình thường.

Anh chị em chúng ta hãy tưởng tượng xem...

Nếu như Forum là 1 con người thì :

Admin sẽ là đầu óc
S-Mod sẽ là dòng máu
Mod sẽ là chân tay
N-writer sẽ là trái tim

và quan trọng hơn 1 thể xác ko có linh hồn như là 1 con ma nơ canh mà thôi.

Member sẽ là linh hồn của forum (1 vật thể thiêng liêng của 1 con người)

Thân mọi người , kawaii >,< hơi nhiều chuyện...

fly_us

Nấm bình thường
sao hông có vụ hưởng $ với % ta :D :D :D

Giỡn thôi, vẫn vào nintendovn mỗi lần online, riết thành thói quen rồi.. :x

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
nói ko ai tin chứ tui vào NVN ngày 2 cử sáng và tối ehhe hình như nghiện ùi eheh ko thích vô mấy 4rum khác

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Ủa, tớ từng nói câu như vậy hả?? Nghe sến thật nhưng quả thật giờ Nintendovn đã hoàn toàn có chỗ đứng rồi, người ngoài nhìn vào không thể nào nói Nintendovn "hòa tan" được nữa, câu này nói giờ không hợp thời rồi. Giờ phải là: "Đẳng cấp là nhất thời, phong độ là mãi mãi", dù level của Nintendovn bao giờ cũng cao chót vót.

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Tui cũng vậy. Có lẽ 1 phần là nhờ ở đây ko khí thân thiện, ko gặp cảnh cãi cọ ỏm tỏi như chỗ khác. Giờ NVN là niềm đam mê của tui đó, lên mạng là phải vào.

Kawaii

Super Princess Peach
tên nobita sao lại chôm nhiều câu nói kinh điển thế nhỉ..

dù sao các bạn vẫn là fan chính nghĩa của N-Club, mọi người cho kawaii làm Bê đê 1 bữa vậy , hun mọi người 1 cái nhé... yếu quá đi

kawaii >,<

Yêu chứ không phải yếu, :)) , NVN là trang tui vô nhiều nhất trong ngày, coi có tin tức gì cập nhật mới không, mà sao dạo này ít thấy Nwriter ha?

vodoi_em

Nấm nhỏ
Ừ, phải công nhận rằng 4rum chúng ta khác với các 4rum khác như sau:
_Không khí trong sạch, vững mạnh, không tiêm chích.
_Khẩu hiệu: "Không bao giờ được phép:"Nói không với Nintendo"(cái này là tất nhiên, vì nếu ko thì vào 4rum mà làm gì)
_Không cãi lộn, không nói tục chửi bậy(ai mà chửi bậy thì đã có mod Kawaii:Ở đâu có chửi bậy, ở đó có Kawaii=)))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN