Cảm xúc về Nintendo Vietnam

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cảm nghĩ về N - Club !

• Diễn đàn này rất tuyệt vời, 10/10

Bình chọn: 101 62.7%
  • Diễn đàn khá 8/10

Bình chọn: 42 26.1%
  • Diễn đàn tạm tạm 6/10

Bình chọn: 7 4.3%
  • Diễn đàn trung bình 5/10

Bình chọn: 6 3.7%
  • Diễn đàn này tệ 3/10

Bình chọn: 2 1.2%
  • Diễn đàn nhảm nhí 1/10

Bình chọn: 3 1.9%

• Số thành viên bình chọn
    161

trthths

NDS Member
Ừ, phải công nhận rằng 4rum chúng ta khác với các 4rum khác như sau:
_Không khí trong sạch, vững mạnh, không tiêm chích.
_Khẩu hiệu: "Không bao giờ được phép:"Nói không với Nintendo"(cái này là tất nhiên, vì nếu ko thì vào 4rum mà làm gì)
_Không cãi lộn, không nói tục chửi bậy(ai mà chửi bậy thì đã có mod Kawaii:Ở đâu có chửi bậy, ở đó có Kawaii=)))
Ơ, anh lâu rồi ko ghé ko biết đấy chứ: Hiện nay có vài tụ điểm ăn chơi trá hình của Nintendovn, anh đi lòng vòng là thấy. Vụ cãi lộn đầy rẫy, em là chùm cãi lộn nè. Thấy cãi lộn là có em đứng đầu xấc.

vodoi_em

Nấm nhỏ
Ơ, anh lâu rồi ko ghé ko biết đấy chứ: Hiện nay có vài tụ điểm ăn chơi trá hình của Nintendovn, anh đi lòng vòng là thấy. Vụ cãi lộn đầy rẫy, em là chùm cãi lộn nè. Thấy cãi lộn là có em đứng đầu xấc.
Ăn chơi trá hình ư! Chẳng lẽ lại là... . Nói chung đây là 4rum mà mình thik nhất.:clap2[1]:

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
1 ngày của tôi bắt đầu bằng việc mở nintendovn lên,để đó refresh nó mỗi 2 giờ và kết thúc là khi tôi tắt trang này đi vào cuối ngày :mellow[1]: :mellow[1]:
ko ngày nào là ko coi cả:em36: :-"

Hùi trước vào NVN vì host nhanh hơn GVN.Bây h GVN cải thiện Host thì em lại chỉ vào mỗi box quảng cáo:D

Căn bản vì nghiện Nintendo...

cái vụ phá hoại ngầm này ở đâu ra ấy nhỉ:D( Kawai mes sang tên trang web đc ko-yên tâm, tính hiền lành nên ko chửi nhau đâu:D)
Nói chung đây là 4rum đầu tiên mình "gắn bó" :D cũng khá vui

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
nhiều người coi đây là trang đầu tiên gắn bó nhỉ? Xúc động đậy!!! Vui cũng có mà buồn cũng chẳng thiếu, mong là cứ như thế này :)
Gắn bó vậy thì anh em cứ thoải mái spam nhé, trong nhà cả mà (câu này chỉ có mem mới đọc được, admin thì không b-))

chụ kột nào ra đi zay pác, nói bít để:em14:
tui thì ngày nào cũng zo, nói chung tại bắt đầu có cảm tình với nintendo ,với lại 1 4rum chuyên về nin thì đỡ rối rắm hơn mấy 4rum khác , wan trọng là cách tổ chức , sắp xếp:em03:

Kawaii

Super Princess Peach
đọc những dòng tâm huyết các bạn post , mình cảm thấy ấm lòng vô cùng...

vì sao ư , vì chúng ta là fan chính nghĩa , là anh em 1 nhà , tuy khác chí hướng nhưng chúng ta vẫn cùng 1 mục đích "vì 1 thế giới Nintendo"

Anh em "Thánh địa Nintendo" có cùng tôi xây dựng mái nhà hạnh phúc này ngày càng vững mạnh và vui vẽ êm ái hơn ko...

Cuộc sống thật ngắn ngủi hày vui chơi và yêu quí nhau...

Kawaii >,<

đọc những dòng tâm huyết các bạn post , mình cảm thấy ấm lòng vô cùng...

vì sao ư , vì chúng ta là fan chính nghĩa , là anh em 1 nhà , tuy khác chí hướng nhưng chúng ta vẫn cùng 1 mục đích "vì 1 thế giới Nintendo"

Anh em "Thánh địa Nintendo" có cùng tôi xây dựng mái nhà hạnh phúc này ngày càng vững mạnh và vui vẽ êm ái hơn ko...

Cuộc sống thật ngắn ngủi hày vui chơi và yêu quí nhau...

Kawaii >,<
Chời ơi,ko có học hành sao???

Có 1 ông bên GVN để sign "Học ko chơi phí hoài tuổi trẻ,chơi ko học thấy khỏe cả người",ngẫm cũng đúng :D

Likan

Super Baby Mario
Thành viên BQT
NintendoVN là nhà
Chúng ta là gia đình
Admin là anh trưởng
Smod là anh thứ
Mod là anh kế
Member là anh em
^ ^đừng dùng máu với não nhé, nghe ghê rợn quá

chẹp, ở đây không khí vui vẻ thân thiện dễ gần dễ tương tác, khỏi bàn, cứ như cái blog của ai í chứ :P
cái thân này đã lê lết wa từ forum này đến forum khác, đâu đâu cũng cãi nhau, khích bác, ko ks thì là hack acc, ko chê preview thì cũng chửi hướng dẫn, thư giãn cũng toàn xxx với ba cái zì đâu, đến nay chỉ mới thấy nơi đây an toàn nhất thôi ^O^

Likan

Super Baby Mario
Thành viên BQT
vấn đề nghiệm trọng là.... không có chị em :em17:
>"< bởi vì mún cho mí anh ở đây có chị em mới giới thiệu thế, thui quê gòi, giới thiệu lại
NintendoVN là nhà
Chúng ta là gia đình
Admin là anh trưởng
Smod là anh thứ
Mod là anh kế
Member là anh chị em :em08:
chẹp, ở đây không khí vui vẻ thân thiện dễ gần dễ tương tác, khỏi bàn, cứ như cái blog của ai í chứ :P
cái thân này đã lê lết wa từ forum này đến forum khác, đâu đâu cũng cãi nhau, khích bác, ko ks thì là hack acc, ko chê preview thì cũng chửi hướng dẫn, thư giãn cũng toàn xxx với ba cái zì đâu, đến nay chỉ mới thấy nơi đây an toàn nhất thôi ^O^
Biết sao hem? Vì có Likan đáng yêu ó :em41:
Ai can chị, có mấy em gái xin xin là đc rùi
Nố Bớ Đì nghe đồn ở Canada ;)) sao cãi lộn dc với kawaii dzị ;))

Kawaii

Super Princess Peach
đây chính là mấu chốt của vấn đề mà...

tứ hải giai huynh đệ , nơi tìm thấy sự tự tin , tìm lại chính mình , vui vẻ thân thiện , ăn chơi nhậu nhẹt (có văn hóa >,<)

cùng nhau tiến lên nào anh chị em ui...

mem ơi thương lấy mod và min cùng tuy rằng khác chí hướng nhưng đều là mem , đều có 1 mục đích là đi lượm ve chai mổi người 1 viên gạch để xây dựng mái nhà êm ấm "thánh địa nintendo"

có những vấn đề khá nhạy cảm , xin các bạn đừng chê bai các website anh em ở đây nha. Thân Kawaii >,<

Likan

Super Baby Mario
Thành viên BQT
:D anh Kawaii đăng ký chương trình "ngôi nhà mơ ước" đi
=)) chứ em hok rãnh vác gách lắm (chân yếu tay mềm ;;))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN