Drawing with Nintendo DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

hieu

Nấm nhỏ
Mới vẽ bức này hết gần 1 tiếng + 1 chút giúp sức của paint ( chỉ viết tên thôi chứ còn lại là vẽ trên DS)

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Đẹp lắm qwaszx91,nhìn ra tranh của tớ cũng siêu :D.Tranh hiếu:Tớ có lác mắt không mà thấy tỉ lệ 2 cái đùi hơi lệch,cách nhau có tí mà đùi trước to hơn đùi sau rõ :).

87519533

nWriter

Đêm đom đóm
-Cái này em làm ở quê,hôm đó cố ngồi vẽ nên bị muỗi chích quá chừng,nhưng xong rồi lại rất là vui

hieu

Nấm nhỏ
chắc các chủ nhân của các bàn chân trong bức vẽ của abra đúng là những con quái vật ! chân gì quá trời ngón @-) @-)

cái gì dính trên mặt thế?? mụn àh! mua panoxyl về mà bôi=))
Bậy nào! cái đó chắc là decal đó! nhưng mà decal ở ngoài tụi nhỏ nó dán long lanh đẹp lắm cơ mà sao vào đây lại đen thùi lùi thế kia :em04:
Cái này mình down về chả bít làm cách nào để vẽ dc màu đen nó toàn ra cái màu da người :em04: chọn màu đen thì toàn vẽ chẳng có nét. Thấy mọi người vẽ đẹp mún đú đởn mà không được hix :em25:

Bậy nào =)),mụn nào hình ngôi sao cơ chứ,xăm í =)).

@mihkael: trật tuốt [-(

Mà sao toàn chú ý ngôi sao thôi :((,chả cho được cái ý kiến nà như lào.
thì chỉ "hình như" thôi mờ mà cẩn thận không có xâu hạt với xăm nhìu quá bị ung thư da dấy. Cái mặt nhìn giống thằng nv trong "thanh kiếm biến hình" thế
( cái thằng mà biến được vũ khí dẻo ra ý:em04::em04: không nhớ tên là gì lun)

à thêm cái ảnh vừa vẽ đêm qua lun

nhìn bé bé nó đẹp hơn :em25::em25:

espeon

V.I.P Member
@Saint Louis : tranh trên kia hình như mắt nhắm :-? Còn tranh Bi Rain thì cổ ngắn :-? Tay nhìn như ko có điểm tựa ấy

@mihkael : Khói ở nền ảo quá nên làm con rồng cũng ảo theo @-) Rồng này cổ hơi to :-?

Mọi người vẽ đẹp quá, càng buồn cho mình :-<

Đúng đóa! vẽ xong rồi mới thấy nhưng mà bùn ngủ quá thế là lại để đấy, hơn nữa cậy có khói che nên cũng bớt đi phần nào đâm ra chủ quan:em25:

Ultimate

Nấm nhỏ
Oh yeah,sắp gom đủ tiền mua DS rồi:em25::clap2[1]::em36::spiteful[1]:,qua Tết tớ sẽ post vài bức lên đây,coi các bác vẽ em máu lém rùi:))Mà ở đây có ai thi khối có mon mĩ thuật với tớ không vậy:myemo0125:,tớ thi khối V Xây dựng nè:-*

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN