Họp mặt 3ds owner ở Gò Vấp HCM

Cửa hàng game Nintendo nShop

Yung

Nấm nhỏ
Có gì mang vita giao lưu nhé bạn :v

Đi sáng đi bạn. Đi trưa thì nắng quá :(
Sáng mấy giờ thì được? Tại vì mình sợ một số bạn ở xa phải ăn sáng rồi chuẩn bị công việc linh tinh nữa. Đến luay hoay là trưa lại phải kiếm đồ ăn trưa. Rồi về trưa nắng cũng vậy. Đi 2 giờ hơi nắng tý nhưng ngồi chơi lâu đến chiều mát mát về hoặc ăn tối là vừa.
Đằng nào cũng chịu nắng, đi sáng thì về trưa nắng.
Đi trưa nắng nhưng về chiều tối mát.
Còn các bạn khác thấy thế nào?

Sáng mấy giờ thì được? Tại vì mình sợ một số bạn ở xa phải ăn sáng rồi chuẩn bị công việc linh tinh nữa. Đến luay hoay là trưa lại phải kiếm đồ ăn trưa. Rồi về trưa nắng cũng vậy. Đi 2 giờ hơi nắng tý nhưng ngồi chơi lâu đến chiều mát mát về hoặc ăn tối là vừa.
:v. Buổi trưa nếu có thể thì chúng ta nên giao lưu ăn uống luôn. Với lại thứ 7 thì đa phần bất tiện cho người đi làm thôi. Chứ sv như tui thì cúp học là chuyện hiệu trưởng ko thể cấm =))

Ngồi từ sáng đến chiều luôn :D lúc đó bác herovido khóc thét lên luôn :))
Anh Bluke nói chí lí, em ủng hộ anh Bluke =))
Sáng thì tầm 8h-8h30. Lúc đó cà phê cà pháo mới áp phê :v. Thứ 7 thì chỉ hơi bất tiện cho người đi làm và học sinh thôi. Chứ sinh viên như tui thì cúp học là chuyện mà đến cả hiệu trưởng cũng ko thể cấm đc =)). Nếu có thể thì buổi trưa anh em giao lưu bữa cơm :v

À mà nhân tiện ngày đó mình thi lúc 1h nha nên ae đến thì chịu khó ngồi chơi khoảng 1 tiếng 3h mình về, yên tâm mình nhắn với gia đình hết rồi nên mọi ng cứ thoải mái.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN