Offline hội Nintendo Hà Nội lần 2 (09/02/08)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn muốn lần offline 2 này tổ chức như thế nào?

• Số thành viên bình chọn
    29
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

StephenChow

Nấm nhỏ
Chúc mừng năm mới !
Chúc 4rum nintendovn ngày càng phát triển
Chúc mọi người An Khang Thịnh Vượng . Ai chưa có Wii thì mua Wii, ai chưa có DS thì mua Đê Ét. Ai có rồi thì mua máy mới, mầu sắc đẹp hơn. Nói chung là chúc những điều tốt đẹp nhất !!!

chúc mừng năm mới!!!

quên mất,h tớ mới nhớ là thẻ cho bà chị mượn xuyên tết rồi,hxhx,chẳng có j` để chơi cả

@vodoi :vào nắng sài gòn nó chém cho đứt ...t-rim

ặc, thế mà mình còn định rủ mọi người ra Highland hồ Tây. Nắng Sài Gòn chém đứt cờ -him thì Highland chắc là chém đứt từ đầu đến chân, đứt ko còn bộ phận nào nữa rồi ah.

Thôi, bây giờ không phải lúc thảo luận về địa điểm, quyết rồi mà.

Chúc mọi người năm mới vui vẻ, thật nhiều may mắn và hạnh phúc.

Thế nào đây ? Cuối cùng lịch lủng ra sao ^^ ! Mùng 1 Tết rồi ! À , mà bà con cài trò gì trong máy để mình còn đú theo , ngồi giao lưu tý ^^ ! Từ ngày mua máy chưa biết cái Wifi nó sài ra sao =))

Wolverine

Nấm nhỏ
long139 ơi, tớ đang thừa 1 cái này, cậu có mua không ^_^.
Mùng 3 chắc tui không đi xuyên trưa được, xin phép các bác cho về sớm.

long139 ơi, tớ đang thừa 1 cái này, cậu có mua không ^_^.
Mùng 3 chắc tui không đi xuyên trưa được, xin phép các bác cho về sớm.
cho tớ thuê đc ko,hxhx,đang viêm màng túi cấp tính quá,thẻ dung lượng thế nào,còn bảo hành ko,định bán bao nhiêu

Chỉ có ngày và địa điểm ! Chẳng có giờ giấc gì cả ! Cũng chẳng cập nhật tên của tui ! Vấn đề chính thì cũng chẳng bàn tới ^^ ! Khéo sang năm bàn giao lại chức vụ trưởng ban tổ chức cho tui thôi ! Kinh nghiệm lâu năm tổ chức sự kiện !

silver3128

V.I.P Member
mọi việc xong xuôi rồi mà anh
Ngày mai mùng 3 âm lịc vào lúc 9h sáng tai 65 quán sứ
bà con đến đúng giờ hộ cái nhé

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Chỉ có ngày và địa điểm ! Chẳng có giờ giấc gì cả ! Cũng chẳng cập nhật tên của tui ! Vấn đề chính thì cũng chẳng bàn tới ^^ ! Khéo sang năm bàn giao lại chức vụ trưởng ban tổ chức cho tui thôi ! Kinh nghiệm lâu năm tổ chức sự kiện !
Đúng thế , chúng ta cần 1 trụ trì như anh để tổ chức và ...... và ...... làm chủ tri lun :em41: . Địa điểm 65 quán sứ , đúng 9h có mặt và giờ kết thúc là tùy :em19: .

P/s : Em thấy chùa Quán Sứ rồi , hóa ra cứ từ trường VĐ mà đóng thẳng lên là tới , nhưng ko bít 65 ở đâu nhỉ :(|)

1/3 cái chứ, nó nói nó bán nửa cái thì long mua cả cái đi. 100k thôi

tết ai chả có $$$ đúng ko

Sáng mai, 9h 65 QS đúng ko???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN