Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm

Super Nintendo Mini đây \m/ kèm băng Yoshi Island (Tên địa phương là bé khóc nhè :(()

Máy còn mới tinh đẹp đẽ lun nhé :x hjhj Có cún băng thì hơi cũ chút xíu :( nhưng mà băng này mình thấy hiếm

chipbaby911

Nấm nhỏ
máy sp của mario đẹp quá, nhiều hơn là màu chip thích vì có cả 1 tuổi thơ của chip yêu thích pokemon mà :bleh[1]:
lúc nhỏ chip có 2 máy hồng và bạc nhưng máy bạc của người thân bên us gửi về cho nên giữ lại vì thích đồ bên đó, còn máy hồng đem cho mất ^.^

banh_he90

Nấm bình thường
Hàng mà Bánh Hẹ may mắn "lượm" được trong chiều hôm nay, có thể nói đây là lần may mắn nhất từ trước đến giờ của Bánh Hẹ!
Các game gồm: Dr. Mario, Super Mario Land, Super Mario Land 2: 6 Golden Coins, Tetris và Nịna rùa: Fall ò the Foot Clan

Mario

Thành viên lâu năm
Tổng hợp lại những hình ảnh mình từng úp bên topic Phòng Triển Lãm Nintendo. Bây giờ mình đem qua bên topic này luôn. Đây là những món đồ chơi mình thix nhất. Có vài cái đã share cho những anh em thân thiết... :{ hjx

Mario

Thành viên lâu năm
Thiếu mấy cái console NES, SNES, N64, GC :no:
ngay từ đầu là đã nói mấy cái hình này lấy sẳn bên topic kia quá mà :))

sỡ dĩ mình chưa post là vì cảm thấy bộ sưu tầm của a Tuny quá tuyệt và bên cạnh đó mình sẽ lập 1 topic riêng của các đời máy console của Nintendo, có thể là 1 bài review sơ lược hay là 1 chút cảm xúc gì đó thôi

banh_he90

Nấm bình thường
Chuyện có to tác gì đâu, ai cũng có đam mê, có thì post lên thôi. Chẳng nhẽ thằng cha 1m Bảng vô đây đăng mấy món tự cổ chí kim thì mình tròn xoe mắt và không post những thứ mình đang có sao? Post lên đi cho béo vừa lòng ;)).
P/S: Mario vừa mới "quăng" 1 cái "cube bự" ở đây nè Béo.

Lâu lâu lên lại mà vẫn thấy Mario ở box này, vẫn theo đuổi thú vui sưu tầm game như 1 con ong chăm chỉ. Thật tình là tôi rất rất phục ông đó Mario à. Hiếm thấy người nào có lòng nhiệt huyết và đam mê bền vững như ông đó. Nhìn lại mình, ôi đam mê nào cũng chỉ là nhất thời:rolleyes[1]:.

Mario

Thành viên lâu năm
Lâu lâu lên lại mà vẫn thấy Mario ở box này, vẫn theo đuổi thú vui sưu tầm game như 1 con ong chăm chỉ. Thật tình là tôi rất rất phục ông đó Mario à. Hiếm thấy người nào có lòng nhiệt huyết và đam mê bền vững như ông đó. Nhìn lại mình, ôi đam mê nào cũng chỉ là nhất thời:rolleyes[1]:.
Cảm ơn bạn hiền dành tặng những lời khen ngợi có cánh bay bay. Lòng nhiệt huyết và đam mê nó ko dc xây dựng trong 1 ngày, 1 tháng hay 1 năm, mà nó đc gầy dựng cả 1 tuổi thơ bất hủ của bản thân t. Sưu tầm ko chỉ vì niềm vui cho bản thân mà còn cho các bạn bè mà t quý mến như ông, a Tuny, a Nkid, nhóc Obi, nhóc Bicas...

Mario

Thành viên lâu năm
2 cuốn băng 64 mới lượm dc nữa nè. Zelda bảng thường và Star Fox, lượm về cũng ko chơi, chỉ vì thấy có duyên thấy nó nên lấy về thôi :))

Tìm dc 2 cún Pokemon hệ US tem đẹp hơn 2 cún cũ mà ko tốn tiền, chỉ cần đem băng cũ đổi lấy băng mới :clap2[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN