Thảo luận Dragon Ball Z: Attack of the Saiyans

Cửa hàng game Nintendo nShop

gameboy89

V.I.P Member
He h` đang chiến đến chỗ đám cưới Goku, vừa qua xog :D
Na-Đic bay đến trái đất thế là sắp finish game rui`:)) , tiêu diệt nốt ông con này là xong :em33:

gameboy89

V.I.P Member
Game chơi cũng lâu fet hok nhanh như mình tưởng :)), 35 tiếng roài :P

Đag chiến đoạn với King Kai, tại sao Goku lúc này vẫn chưa xuất hiện ultimate skill nhỉ ? mở hết skill rùi mà vẫn chưa có, kỳ wa' 8-}

Sau khi tìm Tien, Damcha, Qui sư phụ kêu tới tháp gặp Thần mèo ở bộ lạc j đó. Mình đi tới tháp gặp Thần mèo thì bí, mong các cao thủ ra tay nghĩa hiệp cứu giúp dùm. Thanks

gameboy89

V.I.P Member
Gặp thần mèo xog phải chui vào cái hang lấy nước đặc biệt để trồng cây sanzu bean :-?

Cái hang đó toàn nước là nước ý bạn đi ra ngoài map sẽ nhìn thấy cái hang đó ngay gần khu vực tháp mèo, vô đó cứ đi đi đến chỗ nào mà toàn hoa là hoa trong hang là đúng đấy sẽ gặp linh hồn bảo vệ hang. Hạ nó rùi lấy đc nước thần mang về cho og ta là ok :D

gameboy89

V.I.P Member
Gặp mấy cái tảng đá đó thì bỏ đi :-j, hok phá đc đâu mình cũng chơi qua đoạn đó 1 tý đang tìm ngọc rồng :D

Hình như cái thanh ngang năng lượng phải lên 3 sao hay 4 sao ji đó mới phá đc mấy cái tảng đá to vậy :P

Ultimate skill của Goku có 2 cái à, phải theo event mới có :))
Mấy tảng đá đó đến cuối game có ki lv 3 mới phá được hết :D
Trùm cuối Vegeta đánh như muỗi, giờ đang luyện cả team để đánh " the ultimate enemy" của Goku :))

gameboy89

V.I.P Member
Sao lại even goku, bao h` mới có :D, bây h` Goku mình trâu khiếp :)), đag luyện cho ôg con Gohan h` yếu wa'

Tớ dồn tất cả item tăng chỉ số vào Gohan, nên lv thấp nhưng chỉ số Tech rất cao =))

Có ai còn save khi vừa end chapter 5, khúc mà 5 năm sau khi đám cưới á(ko cheat) cho mình xin với? Hôm bữa chơi đến đó xong cho bạn mượn DS,lấy về bị save đè lên rồi huhuhu.

Cho mình hỏi chút
Mình chơi trên DS.Đang đến phần của Yamcha đánh Monster carrot ý.Vừa gặp con thỏ Puar xong,chạy theo nó vào trong.Không tìm thấy chỗ nào để đi tiếp cả.Bạn nào giúp mình với =(

gameboy89

V.I.P Member
Cho mình hỏi chút
Mình chơi trên DS.Đang đến phần của Yamcha đánh Monster carrot ý.Vừa gặp con thỏ Puar xong,chạy theo nó vào trong.Không tìm thấy chỗ nào để đi tiếp cả.Bạn nào giúp mình với =(
Đoạn này hình như là bạn đi theo đường vòng bên phải hay trái sao ý sẽ đến nhà của Yamcham

cái thằng trùm quỷ ngồi bô đoạn tìm ngọc rồng đánh khỏe vãi ,goku lv 32 mấy thằng còn lại 28 với 29 còn bị nó đánh cho be bét ,mãi chưa giết đc ,ai biết cách bem nó không ???

gameboy89

V.I.P Member
cái thằng trùm quỷ ngồi bô đoạn tìm ngọc rồng đánh khỏe vãi ,goku lv 32 mấy thằng còn lại 28 với 29 còn bị nó đánh cho be bét ,mãi chưa giết đc ,ai biết cách bem nó không ???
Cái này tớ cũng gặp, team Goku, Gohan, Picolo hok thể óanh lại đc, tớ dùng theo cách cho team Krilin,Tien,Yamcha lên chiến trước óanh nhiệt tình bít đằng nào cũng chết.

- Sau hắn có vẻ đuối đuối rùi, cho team chính lên hạ =)), qua ngay :))

sonchuaquy

Nấm nhỏ
tui có thắc mắc:
1.cái skill combo bằng tay ấy (thường là skill 1 của tất cả mọi thằng) thì điểm pw hay tc ảnh hưởng đến dmg của nó??
2. làm thế nào để nâng cấp lv phá đá?? mình đang ở lv 2
3. đang ở bàn devil toilet tìm những viên ngọc đầu tiên, con boss khỏe không chịu đc, nó phun độc cả team mất 400 cục máu mỗi nước, ai mà đỡ được

Sau khi lấy nước đem về cho thần mèo rồi tới cảnh Gohan đánh chết con khủng long ở chỗ luyện tập và gặp Piccolo thì bí đường. Rất mong nhận được sự giúp đỡ. Thanks

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN