Thảo luận, thắc mắc chung về giả lập NDS

Cửa hàng game Nintendo nShop

ai là fan castlevania(bản dawn of sorrow) nhưng ko co tiền mua DS thì chơi giả lập nhe. :bleh[1]: :clap2[1]:
Tui xài bản no$gba 2.6,tốc độ hơi chậm chút but dont care [-( ko có j ngăn cản dc ta:-"

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Đã download cái của final rồi nhg chơi Diamond vẫn The Data could'nt be read

- Ông kiếm dùm tui bản No$GBA chơi đc PokeD đi đừng cho link Rapid nhé :)

Uhm,No$GBA chơi ds quá khá òi,speed nhanh bằng máy thật,save ngon,chỉ tội ko hỗ trợ hết game và âm thanh củ chuối thui.Bước đột phá lớn

Em thử BiA mà ngỡ chơi trên ds thật :D

Các bạn cho mình hỏi : mình chơi Zelda : Phantom of Hourglass, đến đoạn tìm Sunder Key trên bản đồ, game đòi phải GẬp CÁI NINTEMDO DS LẠI mới chơi tiếp được. Mình chơi giả lập trên PC, làm sao để gập cái DS thiệt ngoài đời được. Ai biết cách nào chỉ mình với

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Các bạn cho mình hỏi : mình chơi Zelda : Phantom of Hourglass, đến đoạn tìm Sunder Key trên bản đồ, game đòi phải GẬp CÁI NINTEMDO DS LẠI mới chơi tiếp được. Mình chơi giả lập trên PC, làm sao để gập cái DS thiệt ngoài đời được. Ai biết cách nào chỉ mình với
Chắc tắt màn hình , save vào rồi mò ở option ý :rolleyes[1]:
P/s : tắt là thu nhỏ nó ý :)

Thanks Ashley Tisdale very much, tớ đang thử

Trời ơi, ai giúp tui dzới, cái trò Zelda hourglass cứ đòi gập cái DS lại hoài, tui chơi giả lập trên PC sao làm được đây. Ai cứu giúp tui với?

Unicorn9x

Nấm nhỏ
hehe!! thanks bác wadoncoi nhá:D!! khỏi phải làm phẻ!!:D
hôm nọ ông nào chỉ đấy!! minimize cái ct đó lại roài mở lại lên!!

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
ông wadoncoi làm tui sợ ko dám ấn vào , dã man quá , có links nào an toàn 1 chút ko :(

Link wadoncoi cho die rôi link khác đi bạn ơi

em xin mạn phét ta có lên tạo 1 chỗ để giới thiệu về các game đã giả lập được rồi hay ko , hầu như các game đều chơi được nhưng nhiều game còn chậm.

cho em hỏi 1 chút, em chơi game Cooking Mama 2 : Dinner with Friends trên giả lập No$GBA nhưng sao chơi được 1 chút lại báo lỗi là The data could not be accessed. Power of the ds and reinsert the Game Crad (:| , có cách nào để chơi game được k ah
Cảm ơn

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
cho em hỏi 1 chút, em chơi game Cooking Mama 2 : Dinner with Friends trên giả lập No$GBA nhưng sao chơi được 1 chút lại báo lỗi là The data could not be accessed. Power of the ds and reinsert the Game Crad (:| , có cách nào để chơi game được k ah
Cảm ơn
Lỗi này là của chung roài , dùng giả lập là bị thế đó , phải có bản giả lập đã patch để chơi đc 1 game nào đó :D

Bạn dùng giả lập này chơi đc lun nè :
Download

Hình nó đây

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Tớ bị cái vấn đề này về giả lập NDS ai giúp tớ với
Chạy Rom American Dragon bình thường với Save Type Epprom 0.5K và Auto Save cũng save được nhưng khi load game lại thì bật lên lại thành New Game=> Không load game được=.=

Hoặc ai có cách Load State với Save State thì chỉ tớ luôn:D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN