Từ điển Anh-Việt; Việt-Anh trên DS (Đã có thể gõ dấu tv)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình cần link down voice cho cái từ điển anh việt NewDicts(phiên bản mới nhất v.08) trên DS có ai giúp mình với.Mình có down 1 file http://www599.megaupload.com/files/a58826c38587a78b8e0ae4150a752e9b/VoiceRaw.rar trên forum về giải nén ra là voice.raw và voice.idx nhưng sau khi copy 2 file đó vào voice của NewDicts bật máy lên chọn từ rồi bấm L mà nó vẫn không đọc,mình nghĩ file chắc còn thiếu gì đó.Có ai có thể cho tớ link và hướng dẫn tận tình để từ điển đọc được không?

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
có bác nào cho em cái từ điển japan-english em thanks nhiều, tại vì đang chơi cái Shonen Kininden Tsumuji-Ninja phục hận , đang bí cái khúc vô căn nhà bự, giải hết các câu đố rồi nhưng đến phần đẩy cái hộc bàn thì mình bí không biết đẩy sao, nếu ai biết xin chỉ giáo rồi cho em cái từ điển japan-english nha hay cái J-V cũng được :em17:

có bác nào cho em cái từ điển japan-english em thanks nhiều, tại vì đang chơi cái Shonen Kininden Tsumuji-Ninja phục hận , đang bí cái khúc vô căn nhà bự, giải hết các câu đố rồi nhưng đến phần đẩy cái hộc bàn thì mình bí không biết đẩy sao, nếu ai biết xin chỉ giáo rồi cho em cái từ điển japan-english nha hay cái J-V cũng được :em17:
Từ điển Eng-Jap và Jap-Eng thì tốt nhất dùng Kanji Sonomama Rakubiki Jiten (漢字そのまま楽引辞典). Tớ toàn dùng nó tra từ điển. Phần mềm này so với NewDictS thì đúng là như lấy phượng hoàng ra so với quạ đen, rồng xanh so với giun đất. Chức năng của nó không khác gì so với 1 cái kim từ điển giá 10 vạn Yên mà bạn tớ mang từ Nhật về, có khi còn hơn.

NGoài các từ điển Anh nhật- nhật anh, quốc ngữ, thành ngữ, còn có cả phần luyện toeic và các bài test tiếng Nhật cực hay

Cho mấy cái hình tham khảo này:

Down: http://www.romulation.net/NDS/0405_-_Kanji_Sonomama_Rakubiki_Jiten_(J)(SCZ).rar.html/

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
thế mình có thể đưa mấy cái chữ cần dịch cho bạn bạn dịch được không, cho mình xin ý kiến

Ủa sao lúc down vê các folder như book , config , dict , voice .... rỗng hết vậy chủ topic , sao bạn ko up full lun cho moi nguoi` dễ down

Ai co tu dien Viet-Italia khong cho minh xin.
Minh sap sang Y nhung chi co sach tu dien Viet -Y, khong co tren DS.
Muon cai tren DS de di dau cam di cho tien.
Ban no co cho minh xin. Cam on rat nhieu!

Mấy anh ơi, chỉ em cách xài cái từ điển này cái.
Em down về, khởi động dc rồi mà chả bik xài sao hết trơn.

---------- Post added at 09:48 PM ---------- Previous post was at 09:47 PM ----------

help help help help help help

Thanks thế nào vậy anh. +_+ (Mù tin học, internet)

---------- Post added at 05:06 PM ---------- Previous post was at 05:05 PM ----------

Thanks anh crazy boy liền.

Từ điển Eng-Jap và Jap-Eng thì tốt nhất dùng Kanji Sonomama Rakubiki Jiten (漢字そのまま楽引辞典). Tớ toàn dùng nó tra từ điển. Phần mềm này so với NewDictS thì đúng là như lấy phượng hoàng ra so với quạ đen, rồng xanh so với giun đất. Chức năng của nó không khác gì so với 1 cái kim từ điển giá 10 vạn Yên mà bạn tớ mang từ Nhật về, có khi còn hơn.

NGoài các từ điển Anh nhật- nhật anh, quốc ngữ, thành ngữ, còn có cả phần luyện toeic và các bài test tiếng Nhật cực hay

Cho mấy cái hình tham khảo này:

Down: http://www.romulation.net/NDS/0405_-_Kanji_Sonomama_Rakubiki_Jiten_(J)(SCZ).rar.html/

trên có viết rồi đây này:D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN