Từ điển Anh-Việt; Việt-Anh trên DS (Đã có thể gõ dấu tv)

Cửa hàng game Nintendo nShop

e xài SC DSonei firmware EOs dùng file sc.nds thì đứng ở loading dùng .nds thì "can't not find dic"
e đã làm đúng hướng dẫn là quăng cái newdict ở thư mục gốc
đã patch dldi cho cả 2 luôn rồi
ai có bản nào SC DSone đang xài thì quăng lên giúp e

e xài SC DSonei firmware EOs dùng file sc.nds thì đứng ở loading dùng .nds thì "can't not find dic"
e đã làm đúng hướng dẫn là quăng cái newdict ở thư mục gốc
đã patch dldi cho cả 2 luôn rồi
ai có bản nào SC DSone đang xài thì quăng lên giúp e
Tớ có 5 cái FC: DSone i, iPlayer, DSTT, R4III, Acekard 2i. Tất cả đều chạy chung 1 bản NewDictS 0.8.1 rất ngon lành, không phải DLDI gì hết. Chả hiểu sao mọi người lại gặp nhiều khó khăn thế nhỉ?
Bản của tớ đây:
http://www.mediafire.com/?myoy1u2jtnz
Trong đó đã có sẵn từ điển AV-VA rồi đấy
Nếu DSOne không chạy đc thì cóp file .sc.nds vào xem. Trong file rar ở trên chỉ có newdicts.nds thôi

a nhiều fc thế, dùng sao cho hết:D
tại cái bản đầu trang lúc down về bị mất folder dict nên mới hay bị thế thôi, cái DSOne đâu có dùng file.sc.nds đâu, cái đấy là cho SuperCard miniSD hay Supercard Lite jj đó thôi

shinshin

Nấm nhỏ
Ơ hơ, có ai xài Dsi nói mình bít với, dow bản nào về mở = moonshell, vô nó cũng báo "No dictionary found"...... đơ luôn :cc_surrender[1]:

shinshin

Nấm nhỏ
À, tớ xài được rồi. Theo thói quyen, cứ file .nds là quăng vô folder game nên nó ko chạy là phải :em34:

Mình thấy các bạn cứ dow cái pản này, có sẵn file từ điển trong đó rồi.
Dict for DS

Và bạn chủ topic nhờ bạn thêm & tô đậm dòng chữ giải nén ra rồi chép cái folder vừa giải vào thư mục gốc của thẻ nhớ để nhắc mọi người nhé :)

Hix nhiều link quá chẳng biết đường nào mà down, ai cho em cái link full của bản mới nhất mà gõ được vietkey với. Thanks

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN