Cảm xúc về Nintendo Vietnam

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cảm nghĩ về N - Club !

• Diễn đàn này rất tuyệt vời, 10/10

Bình chọn: 101 62.7%
  • Diễn đàn khá 8/10

Bình chọn: 42 26.1%
  • Diễn đàn tạm tạm 6/10

Bình chọn: 7 4.3%
  • Diễn đàn trung bình 5/10

Bình chọn: 6 3.7%
  • Diễn đàn này tệ 3/10

Bình chọn: 2 1.2%
  • Diễn đàn nhảm nhí 1/10

Bình chọn: 3 1.9%

• Số thành viên bình chọn
    161

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
hê hê, mọi người đã thấy lợi ích của việc thức đêm chưa :D? Ai chuẩn bị thi học kì Văn nhớ dành vài đêm ngắm sao nhé. Hay lập nguyên một hội thức đêm đê b-).

Cám ơn audio_note nhé, trong này vẫn tính bài :x

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Bảo thấy audio_note vẫn post bài ở các mục GLKB, Tin học... đó mà. Forum mình nhỏ nên đi đâu cũng đụng mặt nhau, vậy thấy zui hơn là mấy forum lớn phải mò khắp biển hồ, gặp nay mai quên :D

@ Nô: Trong này tính bài hã, anh quên unset :))

Anh audio_note có lẽ được 8 phẩy Văn nhỉ! Cảm hứng bất chợt mà được như thế thì >:D<
Đúng là nintendovn khác hẳn những 4rum khác em từng tham gia, có 1 cái gì đó rất gần gũi, thân thiện giữa các thành viên mà hiếm nơi nào có được. Giờ thì site đầu tiên em xem khi onl là Nin đấy :D

Ngày nào mình cũng vào Forum _ nó đã trở thành 1 phần ko thể thiếu trong cuộc sống của mình , nhờ nó mà mình đã bớt cô đơn vì mình biết mình còn những người bạn , anh , chị tốt bụng trong forum ! Cảm ơn anh Bảo , anh Huy , Es , fly_us , Abra , Miles , Nô , AsheyTisade .... và những người đã chung tay xây dựng forum cùng tất cả các member ! ^^

Em cũng thế! thật ra thì em ko giỏi những
vấn đề về game như Es,Kawaii,FiRe Red v..v...
Nhưng đối với em thì 4Rum là 1 phần ko thể thiếu trong công việc của mình em vào 4rum ko phải để giải đáp những vấn đề về game mà chỉ coi và ứng dụng vào những thứ mình chưa biết hay biết cái gì thì sẵn lòng chỉ cho anh em thui.Vì chúng ta cùng 1 mái nhà Nin mà.
(Đây chỉ là suy nghĩ của em thôi.):D

em đăng nhập thường xuyên nhưng ít post bài nên cho nên ngày nào cũng vào .
Nếu có bình chọn thành viên nào online nhìu nhất thì là " chip_pokemon " này đó!! :D

em đăng nhập thường xuyên nhưng ít post bài nên cho nên ngày nào cũng vào .
Nếu có bình chọn thành viên nào online nhìu nhất thì là " chip_pokemon " này đó!! :D
1 ngày bạn đăng nhập mấy tiếng vậy,mình từ lúc đi học về đến lúc ngủ là khoảng 6 tiếng đó :em36:.

PS:không biết làm sao mà yêu nintendovn quá,1 ngày không vào,không spam là lòng mình đau như cắt:spiteful[1]:

troy28790

Banned
mình rất cám ơm các bạn đã tạo ra diễn đàn này,mình thấy diễn đàn này rất tuyệt.thật sự cám ơn các bạn rất nhiều.
bé nào clone nick đây hay mem mới nhỉ?
tui chung ý kiến với u nì
Còn đánh giá thì tui cho 9.5/10(nhưng poll lun 10/10 do hem có 9.5) bởi vì sao!!! because nobody perfect--hehe

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN