Hội chơi game cũ để nhớ về hoài niệm tuổi thơ...

Cửa hàng game Nintendo nShop

phongga

Nấm bình thường
tiêu đề của topic này là " Hội chơi game cũ để nhớ về hoài niệm tuổi thơ ..." mà mình thấy mọi người toàn bàn về game 3ds, ds không à, không có game classic như nes,snes, gb, gba là sao?o_Oo_Oo_O

Mario

Thành viên lâu năm
Trong danh sách có ai ở Q.Gò vấp ko cho quá giang, xe mình bị hư nên ko đi dc. Lâu lắm rồi chưa thấy game thủ offline xịn nào ngoài đời.
nếu ko tìm dc ng đi cùng thì ráng sắp xếp tìm cách lên chơi nha bạn

Đi làm bận quá ko thì cũng ráng sắp xếp rảnh lên chơi! :)
Hẹn mấy bạn 1 dịp nào đó ko dám hứa trước :)
Tụi mình luôn sẳn sàng chào đón bạn ^_^

tiêu đề của topic này là " Hội chơi game cũ để nhớ về hoài niệm tuổi thơ ..." mà mình thấy mọi người toàn bàn về game 3ds, ds không à, không có game classic như nes,snes, gb, gba là sao?o_Oo_Oo_O
Hội chơi theo số đông. Nhieu bạn thíc chơi Mario Kart DS nên chơi chung cho vui. Bạn nào thic chơi cái khác thì cứ nêu ra ý kiến thì sẽ có nguwoif chơi theo thôi. Lý do là nhiều người có DS và 3DS nên muốn cũng nhau trãi nghiệm.

Hội ko gò bó bắt ép ai chơi theo ý kiến nguoi khác. Ai thíc chơi gì thì cứ chơi thoi ^_^

Mario

Thành viên lâu năm
Hiện nay có 8 người đua mario kart rồi. các bạn nhớ chép game đó vào máy nha.

ngoài ra có thể sẽ chơi thêm contra 4, đặt bom

3ds thì hiện có 5 6 bạn chơi Pokemon XL

Fantasy âm nhạc có đủ 4 người rồi, ai mún chơi lun thì thay phiên nhau nhé ^_^

Mario

Thành viên lâu năm
Hiện nay có 8 người đua mario kart rồi. các bạn nhớ chép game đó vào máy nha.

ngoài ra có thể sẽ chơi thêm contra 4, đặt bom

3ds thì hiện có 5 6 bạn chơi Pokemon XL

Fantasy âm nhạc có đủ 4 người rồi, ai mún chơi lun thì thay phiên nhau nhé ^_^

có mặt nhà mình lúc 5h

Mario

Thành viên lâu năm
Buổi họp mặt thân mật đã diễn ra thành công tốt đẹp, đầy ắp tiếng cười và tình thương mến thương giữa các anh em đam mê Nintendo với nhau.

Mình sẽ ko bao giờ quên ngày hôm nay. Mộ kỷ niệm đẹp khắc ghi sâu đậm trong tâm trí mình ^_^

Và đặt biệt cảm ơn tất cả anh em sau đây đã giúp buổi họp mặt thật nhiều tiếng cười hạnh phúc:

Berney
Kysythang
Vuabungbu
Ryan
Triệu Phong
Nkid
Loptruong89

Ryan

Nấm nhỏ
buổi offline rất đông,hơn 2-30 mem kéo đến nhà mario , ko có chỗ ngồi, rồi lại mưa nên đã cho 1 số bạn dắt nhau đi tắm mưa :v
Đấu pkm tận 32 mem chia bảng như đá world cup mario nhể =))

Ps : Buổi off cực vui, cảm ơn anh e rất nhiều , hy vọng có thể gặp lại tất cả vào 1 ngày ko xa :3
ăn bò xong về bò luôn rồi :))

Mario

Thành viên lâu năm
Mình thích tiếp đón bạn bè bằng cách chơi hết sức và ăn hết mình :))

Hnay ăn "bò cuốn chiếu" "bò nắm zùng" và "bò lăn lộn" quá gon =)) đến tận 12h đêm thì ae mới về đến nhà :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN