Thắc mắc chung liên quan đến phần cứng DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

wow_wow

Thành viên lâu năm
Cứ hỗn hợp 1 HNO3 : 3 HCl mà phang, bảo đảm hok chỉ có chất bẩn, vi khuẩn, ruồi, muỗi, ján, rận, rệp, rít, rock, rách... mà ngay đến cả vàng kòn phải bó tay :))

Khuyến cáo, lời khuyên này chỉ dành cho những ai có kiến thức tối thiểu là lớp 12 :D
Ơ cậu này :-ss Tính cho cái DS thành chất lỏng à :-ss
P/s Cái này mới học hôm wa nhưng mà Hóa lớp 10 cơ =))

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
TUi có 1 cách sử dụng màn hình cảm ứng không bao giờ bị trầy đối với những bạn không có miếng dán màn hình.
-Các bạn không nên sữ dụng bút mà hãy sử dụng cái đồ ngoáy tai bằng bông ( cái ngoáy tai mà 2 đầu của nó bằng bông ấy)
-Trước khi dùng các bạn cho 1 ít nước lên đầu dùng .
Cách này sài rất tốt cho màn hình và không bao giờ làm trầy màn hình!
Chúc các bạn vui vẻ.
Ý tưởng này đáng vinh danh, cho tui cái bút đi, giữ cũng chẳng làm gì mà :clap2[1]:

qwaszx91

Nấm nhỏ
Gì mà kì cục ông thử coi có cách nào tốt hơn cách của tui hok :-"
Hay là tại vì ông không có DS nên ông không biết :bleh[1]:
Dùng tay cũng dc mà em thấy nó bẩn quá ! với lại em rất lười làm VS cho Ds :D
dùng đc 1 lúc thì đầy lông bông lọt vô các khe,cả dùng thế ông chơi đc ninjaGD chắc

fly_us

Nấm bình thường
cái đầu bông to đùng, chọt 1 hồi thế nào DS cũng nhận sai...

Xài bút đi theo máy là giải pháp tối ưu nhất :))

:em22::em22:Cho em hỏi cái miếng dán bảo vệ màn hình cho DSL có jas bn ạ?Hôm nay vừa ra Hoàng Cường ở HP nó kêu chỉ có...200k thui :em22:

dùng đc 1 lúc thì đầy lông bông lọt vô các khe,cả dùng thế ông chơi đc ninjaGD chắc
Chời đất người ta nói thía mà chú này cúng dám thử à, liều thật, nhỡ chọt một hồi mà dzô lỗ mic thì... :em25::em25::em25:

P/s Cái này mới học hôm wa nhưng mà Hóa lớp 10 cơ
Ờ thì chắc có lẽ tại là thì ờ mà... chương trình cải cách nó thế, mình lạc hậu mất gùi, hậu sinh khả...kiến =(( =((

lightning

Nấm nhỏ
Có ai từng tháo thử DS ra bao giờ chưa ? Mình có chuyện muốn làm nhưng vướng nỗi mấy cái con ốc đầu 3 cạnh của nó mình không tìm ra được cái tuavit nào thích hợp để mở cả.Có ai biết ở Sài Gòn có chỗ nào bán loại tualvit này không ?

Cho em hỏi về cách thoát game !!!

Em đang xài R4, mỗi lúc thoát game để chọn game khác em hay ấn tất cả các nút : a,b,x,y và l,r để thoát, thoát như vậy có ành hưởng đến tuổi thọ của máy không, nếu có thì có cách nào để có thể thoát game không ? Mong hướng dẫn của các sư phụ, em xin cám ơn .

fly_us

Nấm bình thường
ko, cách đó là cách tốt nhất. Chỉ có tắt máy bật lại nhiều thì ảnh hưởng tuổi thọ pin thôi.

qwaszx91

Nấm nhỏ
Có ai từng tháo thử DS ra bao giờ chưa ? Mình có chuyện muốn làm nhưng vướng nỗi mấy cái con ốc đầu 3 cạnh của nó mình không tìm ra được cái tuavit nào thích hợp để mở cả.Có ai biết ở Sài Gòn có chỗ nào bán loại tualvit này không ?
mua ở chợ trời, 20k 1 cái, chỉ có duy nhất 1 side, chắc dành riêng cho nintendo:spiteful[1]: tui mở máy không bít bao nhiu làn rùi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN