Thắc mắc chung liên quan đến phần cứng DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ultimate

Nấm nhỏ
Hãi,chắc bác nhà đại gia nên liều ghê:)),bung cái DSL ra chỉ để thỏa mãn cơn táy máy à :))
Em thì đang dành tiền mua DS đây, sắp đủ rồi :D

Ultimate

Nấm nhỏ
Ngòi chủ đề tí nhá,các bác bảo ở HN chỗ nào làm ăn uy tín và thân thiện không,em muốn mua cái DSL + FC + thẻ và vài thứ phụ tùng của DS
À quên, miếng dán Hori cả bộ có 2 miếng cho 2 màn hình phải không?Nếu em chỉ dán touch và để dành 1 miếng không dán màn hình trên có được không?

hieu

Nấm nhỏ
có khi nào gạt lên xuống 3-4 lần rồi máy bị chạm luôn rồi có thể sạc sai nguồn điện :-/ .Nếu thế thì bye bye luôn :-h :-h

troy28790

Banned
Hix, vậy giờ mình biết trao thân gửi phận cho ai đây? :em25::em25:

Đây là vấn đề khá quan trọng, có liên quan mật thiết đến khả năng kinh tế cũng như quyền lợi của anh em trong diễn đàn chúng ta nên tui tha thiết mong các bác dành nhiều sự quan tâm đến topic này.

Chúng ta cùng chia sẻ kinh nghiệm mua sắm cũng như giới thiệu các chỗ làm ăn uy tín cho anh em mình với nhau để không còn ai phải ngậm bồ hòn làm ngọt như bác chủ topic này nữa, anh em có đồng ý không?

:clap2[1]::clap2[1]::clap2[1]::clap2[1]::clap2[1]::clap2[1]::clap2[1]::clap2[1]:
cứ đảo ra khu huỳnh thúc kháng thiếu gì chỗ bán DS,đâu phải cứ là halo, hiệp lực, mimi

qwaszx91

Nấm nhỏ
bac nào mua em bán cho 500k về thay 2 cái màn hình còn ngon cả cục pin vẫn xài tốt, ai may mắn về sửa đc lại lời to ^.^ à ai đã ra số 3 hàng mành để sửa máy game chưa, có tốt ko, đang định ra đó tìm cơ may cuồi cùng vì hotgame xui ra đó

tớ chưa sửa ds ở 3 hàng mành bao h nhưng cũng vài lần qua đó rồi, khá uy tín. Nói chung có thể sửa ở đó còn mua máy thì đừng :-?

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Gay quá nhỉ, cấp hotgame bó tay hả, chụp mấy cái ảnh làm kỉ niệm đi :(. Ra mấy hàng sửa điện tử có khi lại đc, số 3 hàng mành e sửa GBA 1 lần rồi ^^

troy28790

Banned
Nếu hok sửa đc thì bác nhớ quay cái clip làm kỷ niệm nhé :D

bàn phím nó còn bẻ được chứ DS đố nó bẻ cái rẹt như vầy í

à chủ thớt này sao bạn bạo lực với DS thế,gì mà gạt banh lun nút power
bạn cứ đem ra mấy tiệm sữa chữa đồ điện tử thế nào chả có người sửa được
à nếu bạn ở hà nội thì có thể đem đến cái tiệm mà có cái anh hay lên TV ở kênh VTV2 chuyên về game đó

qwaszx91

Nấm nhỏ
wawawawawawawawawa số 3 hàng mành sủa đc rồi pro we, đang học mà nhận đc tin nhắn khỏi học lun, tốn 180k, đang có ông bên bõ quảng cáo hẹn thứ 7 mua với giá 500k giờ chắc phải xin lỗi thôi, thích we' thích we':em25::em25::em25::clap2[1]::clap2[1]::clap2[1]::clap2[1]:

Mình cũng gặp trường hợp tương tự cậu này ,bắn COD mà bị vậy chơi ức chế wá .Ở TPHCM có tiệm nào uy tín fix lại cho nó ngon lành ko nhĩ ??? bạn nào biết chỉ mình với :(

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN