Thắc mắc liên quan đến phần mềm DS/DSi

Cửa hàng game Nintendo nShop

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Lạ vậy, Moonshell đâu có cài cái gì đặc biệt lên thẻ đâu ta, thử format thẻ lại cho nó bay sạch hết luôn rồi chép firmware lại xem (=o_O=)

hoi k boot vao menu dc

minh co may nintendo dslite ma minh lo format the nho cua no.xog minh bo vao may ma no k nhan dc.k vao menu dc ma cu loading hoai ah.vay may cua minh bi sao mong ban nao biet cho minh cach giai quyet.cam on nhiu ????:yahoo[1]:

bioibi24

Nấm nhỏ
minh co may nintendo dslite ma minh lo format the nho cua no.xog minh bo vao may ma no k nhan dc.k vao menu dc ma cu loading hoai ah.vay may cua minh bi sao mong ban nao biet cho minh cach giai quyet.cam on nhiu ????:yahoo[1]:
:rolleyes[1]:ban dùng FC gì R4 hay gì up lai firmware xem , trang download firmware có ghi ỏ phía dưới FC

thì mình có 1 máy nintendo dslite.mình lỡ format cái thẻ nhớ của nó.tự nhiên không vào menu được lun.mà cứ loading.... hoài ah.mình dùng thê R4 II đó bạn

---------- Post added at 07:08 PM ---------- Previous post was at 07:07 PM ----------

chép vào ntn hả bạn

---------- Post added at 07:09 PM ---------- Previous post was at 07:08 PM ----------

hướng dẫn cụ thể cho mình đi

---------- Post added at 07:17 PM ---------- Previous post was at 07:09 PM ----------

troi sao k ai giup het vay.bo tay

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
thì mình có 1 máy nintendo dslite.mình lỡ format cái thẻ nhớ của nó.tự nhiên không vào menu được lun.mà cứ loading.... hoài ah.mình dùng thê R4 II đó bạn

---------- Post added at 07:08 PM ---------- Previous post was at 07:07 PM ----------

chép vào ntn hả bạn

---------- Post added at 07:09 PM ---------- Previous post was at 07:08 PM ----------

hướng dẫn cụ thể cho mình đi

---------- Post added at 07:17 PM ---------- Previous post was at 07:09 PM ----------

troi sao k ai giup het vay.bo tay
Bạn xem trên cái R4 II của bạn cò dòng chữ nhỏ ghi trang web, bạn theo dg` dẫn web đó, vào trang web , download firmware mới nhất của R4II chép vào thẻ nhớ Micro SD.

Mình ko chắc R4 của bạn có phải là Clone hay ko. Firmware tốt nhất bây giờ cho r4 là Wood Firmware, trong topic đây http://www.nintendovn.com/forum/showthread.php?t=10993

Bạn có lẽ mới xài DS nên tham khảo qua một số topic trước đi, sẽ có câu trả lời nhanh hơn là hỏi ^^

may a mod dau het roi

---------- Post added at 07:23 PM ---------- Previous post was at 07:21 PM ----------

co ten trang web là www.r4iids.com k ah.vào không bit down ntn het.chi gium chi may su pu

---------- Post added at 07:25 PM ---------- Previous post was at 07:23 PM ----------

ban co yahoo k.cho mih nick di nc de hon.tai minh lam iphone k ah.sua may nay cho thang e cua minh

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN